Toefl test | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toefl test

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jeff, Dec 16, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau habarin za w/end,naomba kujuzwa,kwa anayejua mitihan ya toefl hapa nchini tanzania inafanyika wapi na wapi? Ni mikoa gan wana centers zao? Michango yenu tafadhali,
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    nenda mlimani au kinondoni makabulini kama unaelekea soko la TX kuna sehemu pale watakusaidia jina lake limenitoka..

    pili hii mada ni ya jukwaa la elimu sawa mkuu..
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,260
    Likes Received: 22,918
    Trophy Points: 280
    Zamani walikuwa wanafanyia Aga Khan Mzizima secondary school.
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda British Council, Dar es salaam kaulize. am out
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndo hapo hapo inafanyika. Sijui kuhusu mikoani
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nipe hiyo deal nikufundishe ukafanye hiyo paper British council..1hr 50 US dollar
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    english nalo ni somo la kufundshwa mkuu?
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usiwe mpumbavu,hii thread niliiweka kwenye jukwaa la habari na hoja mchanganyiko,mods akalihamishia huku,wewe unabwabwaja nn? Kama hujui kaa kimya, Mjinga wee!
     
  9. s

    super j4 Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ongera kwa kujiandaa kufanya toefl kwa dar unajiregister tansao(golden tulip) na mtihani int sch of tanganyika.pia hata ukitaka sat but ielt nenda british council toefl $ 300.usisite kuuliza tena
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu Super,sasa kati ya hiyo yote (toefk,ielts,na sat) upi ni gharama nafuu? Na ni rahisi labda kufaulu?
     
  11. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 336
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    ...nafikiri Super amekusaidia. Kuhusu ni mtihani upi ufanye.....inategemea unaufanya kwa madhumuni gani. Kama ni requirement ya kujiunga na vyuo nje, watakuwa wamesema/specify wanataka nini...kama it is only english language test unaweza kufanya IELTS britishcouncil na ni cheap comparing to TOEFL. tembelea hapa kwa habari zaidi za IELTS Take an IELTS English exam with the British Council in Tanzania
     
  12. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda Mlimani uliza Linguistics Department, then uliza Prof. Magway atakusaidia kwa hiyo issue yako. 2007 nilifanya Toefl Test kwake alikuwa anatoza 30,000/= TSH sijui kwa sasa.
     
Loading...