Today is MY Birthday...

lolyz

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
338
250
It's your birthday Manyanza! Party, eat cake, open presents, blow out candles, and make a wish !
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,497
2,000
thanks for the spiritual words

Hongera sana mkuu,
USHAURI WANGU: Kwa kutambua uzito na umuhimu wa siku ya leo katika life yako bora utembelee mayatima/wagonjwa/utoe sadaka(fungu la kumi) au ufanye sala ya maombi kwa ndugu zako walotangulia mbele ya haki.

Samahani kama ushauri wangu hautokuwa na maana kwako.

Amani ya bwana iwe nawe..
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,497
2,000
images

:hug:
thanks for zawadi, nakupa big hug
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,497
2,000
PJ, nothing to say my uncle( nikiangalia avatar yako) ni sawa na uncle wangu
Pamoja sana, thanks.
24 years definetely

Oooh Gosh!
I didnt expect that we have that much agers in these forums!...ni 24 au umekosea na 42?
By ze way, congrats young man...you must be so energetic and kicking at that age!
I think also that Luv thang must be driving you nuts!...I was once of that age!..the life was quite different men!
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
Oopppss i thought u r ........let me end up here
Congrats my young bro and may God be with you and bless you a lots to live the same life as ur and be wise as you are.
happy Birthday Brother
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,736
0
Dah! Alafu we jana ka ulitugea notification vile, cjui nini kilinipitia adi nikajisahau!! Anyways, HAPPY BIRTHDAY kijana, furaha na amani vitawale ktk maisha yako.
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,497
2,000
hahaa nakumbuka, ni kwenye ile thread ya Binamu anataka kunichukulia kitoto changu.. wakati yeye ni 27 na mimi ni 24...
umekumbuka???

Dah! Alafu we jana ka ulitugea notification vile, cjui nini kilinipitia adi nikajisahau!! Anyways, HAPPY BIRTHDAY kijana, furaha na amani vitawale ktk maisha yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom