TLS: Chama ndani ya nchi isiyokuwepo


2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,910
Likes
2,173
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,910 2,173 280
Hapa nchini hatuna Nchi inayoitwa Tanganyika. Kwa sababu ambazo ni Classified Tanganyika ilipotea kimagirini magirini.

Lakini leo kipo chama cha mawakili wa Tanganyika. Hawa wana wakilisha Eneo lipi ambalo kikatiba linatambulika?.

Msiseme nimeumizwa kwa Fatma Karume kushinda Uraisi wa TLS. Najihami mapema ohooo.
 
never Se me

never Se me

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
461
Likes
344
Points
80
never Se me

never Se me

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
461 344 80
Ww ujui Tanganyika IPO wapi .ila watanganyika tunajua inchi yetu IPO na siku itafika tutapeana talaka tutabaki na Tanganyika yetu
 
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
1,842
Likes
1,075
Points
280
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
1,842 1,075 280
Ni nembo tu kama London shop Wakati ipo magomeni ,sio uk
 
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
807
Likes
640
Points
180
othuman dan fodio

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
807 640 180
Hapa nchini hatuna Nchi inayoitwa Tanganyika. Kwa sababu ambazo ni Classified Tanganyika ilipotea kimagirini magirini.

Lakini leo kipo chama cha mawakili wa Tanganyika. Hawa wana wakilisha Eneo lipi ambalo kikatiba linatambulika?.

Msiseme nimeumizwa kwa Fatma Karume kushinda Uraisi wa TLS. Najihami mapema ohooo.
Hilo la mwisho ndio lililopo kichwani mwako
 
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,085
Likes
1,698
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,085 1,698 280
MEDICAL COUNCIL OF TANGANYIKA ( MCT).
Baraza la Madaktari Tanganyika
 
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
841
Likes
699
Points
180
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
841 699 180
Wewe nani kakwambia Tanganyika haipo?
Nyie ndo mlikuwa mnafaulu kwa kukariri.
Subiri tar 26.4 uka sherehekee muungano wa Pemba and Zimbabwe (in Mulugos' Voice)
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,940
Likes
1,987
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,940 1,987 280
Hapa nchini hatuna Nchi inayoitwa Tanganyika. Kwa sababu ambazo ni Classified Tanganyika ilipotea kimagirini magirini.

Lakini leo kipo chama cha mawakili wa Tanganyika. Hawa wana wakilisha Eneo lipi ambalo kikatiba linatambulika?.

Msiseme nimeumizwa kwa Fatma Karume kushinda Uraisi wa TLS. Najihami mapema ohooo.
Bila Tanganyika hautakuwa na Tan/Za, hata hivyo si jina haramu ndiyomaana ipo wilaya ya Tanganyika, ujue jina halina uhusiano na nchi kwani kuna watu wanaitwa Tanganyika hivyo nakushauri lete mada ya watu wazima na si ya watoto wa shule.
 
LEMBIJA

LEMBIJA

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
37
Likes
34
Points
25
LEMBIJA

LEMBIJA

Member
Joined Sep 30, 2017
37 34 25
Usimtukane wala kumdharau usiyemjua/aliyeomba msaada. Ndugu yangu,tanganyika ipo. Ila linapokuja jambo la muungano tunakuwa ni TANZANIA. Wamejiita TLS kwasababu kula upande wa zanzibar wao wana ZLS. Ila kama ingekuwa taasisi ni moja tu basi tungetumia TANZANIA LAW SOCIETY. Ni hayo tu mheshimiwa!!.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Tanzania iko wapi Kwani?
 
tian

tian

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
1,776
Likes
54
Points
145
tian

tian

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
1,776 54 145
Rejea historia yako ya shule ya msingi
 
Kungu Kayuki

Kungu Kayuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Messages
358
Likes
189
Points
60
Kungu Kayuki

Kungu Kayuki

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2018
358 189 60
Eli wewe ni mjeshi na mlinzi wetu waJMT nakushangaa kuuliza TANZANIA IKO WAPI? Hufai kuwa jwtz!
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,910
Likes
2,173
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,910 2,173 280
Usimtukane wala kumdharau usiyemjua/aliyeomba msaada. Ndugu yangu,tanganyika ipo. Ila linapokuja jambo la muungano tunakuwa ni TANZANIA. Wamejiita TLS kwasababu kula upande wa zanzibar wao wana ZLS. Ila kama ingekuwa taasisi ni moja tu basi tungetumia TANZANIA LAW SOCIETY. Ni hayo tu mheshimiwa!!.
Well but Tuna Zanzibar na Tanzania kama serikali mbili tu. Kwanini hawa jamaa hawajajiita Tanzania L.S. maana tuna serikali mbili. Inge sound zaidi kulingana na muundo wa Dola mbili?
Manake kuanzia kwenye muundo na political parties. Kuna wabunge wa Tanzania na wa Zanzibar. Na hawa wa Tanzania hawa operate Zanzibar.
Je kwa muundo huu, kuna haja ya kuweka serikali 3?
 
LEMBIJA

LEMBIJA

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
37
Likes
34
Points
25
LEMBIJA

LEMBIJA

Member
Joined Sep 30, 2017
37 34 25
Mheshimiwa ukishasema tanzania maana yake ni tanganyika na zanzibar. Rejea kusoma UNION AND NON UNION MATTERS nadhani utapambanua vuzur zaid. Ila pia naona kama unanileta kwenye suala la serikali tatu hivi!!??? MI HUKO SIMOOOOOOO
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,442