TLC vs LG

TLC vs LG

JF nzima hamna mtu amewahi kutumia TCL atupe matokeo... kama hamna mtu nayo si dalili kua ni hatari kidogo..
 
JF nzima hamna mtu amewahi kutumia TCL atupe matokeo... kama hamna mtu nayo si dalili kua ni hatari kidogo..
Mimi ndio ninayotumia mpaka sasa nilianza na inchi 32, nikaja 42 na sasa nina 55 ,hizo zote haijawahi kunisumbua hata moja picha nzuri, upande wa usb inasoma files karibia zote na pia ina warrant ya mwaka mzima, kiufupi nimeiamini sana maana hapo nyuma nilikuwa mpenzi wa Sony kuanzia Sony wega ya chogo mpaka Bravia lakini kwa upande wa usb sony wamekosea sana maana baadhi ya files hazisomi kabisa kitu kilichofanya niamie upande wa pili
 
Mimi ndio ninayotumia mpaka sasa nilianza na inchi 32, nikaja 42 na sasa nina 55 ,hizo zote haijawahi kunisumbua hata moja picha nzuri, upande wa usb inasoma files karibia zote na pia ina warrant ya mwaka mzima, kiufupi nimeiamini sana maana hapo nyuma nilikuwa mpenzi wa Sony kuanzia Sony wega ya chogo mpaka Bravia lakini kwa upande wa usb sony wamekosea sana maana baadhi ya files hazisomi kabisa kitu kilichofanya niamie upande wa pili
ni smart sio? ina roku?
 
Naomba ushauri kwa wenye expirience kutumia TLC tvs ziko vipi zinadumu? na quality yake vp na kama zinausumbifu...

zinaeza kuizidi lg kwa ubora ntashukuru sana.
Price sometimes but not always, determines the quality of the product.

Bado nine imani na LG.
 
TCL sio hitachi ila wameingia katika joint venture ya kutengeneza TV zao so kiasi flani zitakuwa zinafanana mfumo especially wakiwa wamechukua leseni moja ya kutengeneza tv zinazotumia mfumo endeshi wa Roku!
Tcl ni Hitachi zamani..
 
Roku ni operating system mkuu, ni kama tunavyosema android na ios kwenye iphone. Roku inakuja kwa kasi kwa kuwa ni mfumo mzuri na rafiki hasa kwa smart tv kwavile ni nyepesi na haitumii memory kubwa kama android tv. Pia inakupa streaming channel nyingi zaidi za free ni wewe na bundle lako tu.
Roku ni nini boss naiskia sana kwe iz TV za TCL...
 
Roku ni operating system mkuu, ni kama tunavyosema android na ios kwenye iphone. Roku inakuja kwa kasi kwa kuwa ni mfumo mzuri na rafiki hasa kwa smart tv kwavile ni nyepesi na haitumii memory kubwa kama android tv. Pia inakupa streaming channel nyingi zaidi za free ni wewe na bundle lako tu.
TCL yenye roku ntaweza kudowload apps zingine lets say playstore...? nashukuru kwa ku reply
 
mie nina TV ya TCL 55p607 ya inchi 55. Pia nina Samsung ya inches 40 nilinunua Mlimani City. Katika hizo TV mbili sijaona tofauti yoyote katika ubora na uwezo wa picha Zaidi ni kwamba TCL ni kubwa Zaidi na ina port za HDMI tatu wakati Samsung ina mbili pia TCL ni smart TV hivi unaweza kuunganisha na internet kwa kupitia simu ukaangalia youtube, Insta na nimtandao yote. Hii TCL nilinunua mwaka 2016 nadhani ndio zilikuwa zinaanza kuingia TZ ila kwa sasa ziko nyingi na inawezekana kukawa na fake kwa kuwa juzi nilimshauri mtu akanunue akakutana na moja ambayo ni nyepesi sana na akaghairi kununua. Mie ya kwangu ni nzito. TCL ndio walikuwa Hitachi zamani na pia wanatengeneza simu
 
TCL yenye roku ntaweza kudowload apps zingine lets say playstore...? nashukuru kwa ku reply
Yeah unaweza weka app nyingine ambazo ni streaming channels mbali na zile featured yani utakazozikuta na tv,themes,music streaming channels,cloud content viewers za picha,themes.

Drawback ya roku ni kuwa huwezi kuweka user interactive apps kama 3D games na other useful apps kama ilivyo kwa android tv ambayo unaweza fanya almost kila kitu unachofanya kwenye simu yako.
 
Ukiwa na budget ya 1.3 kama wewe ungenunua TV gani..?
Kwa ubora wa picha nzuri zaidi ningeshauri uende na LG.

Mimi nilikuwa interested na ukubwa wa screen so nimeamua ku sacrifice image quality ingawa haimaanishi kuwa TCL picha yake ni mbaya la hasha, image quality is very good but doesn't compare to LG ila mbali na hilo napata smart features kama youtube,facebook,browser na GO Live channels kama vile ambavyo ningepata kwa LG tu.
 
Kwa ubora wa picha nzuri zaidi ningeshauri uende na LG.

Mimi nilikuwa interested na ukubwa wa screen so nimeamua ku sacrifice image quality ingawa haimaanishi kuwa TCL picha yake ni mbaya la hasha, image quality is very good but doesn't compare to LG ila mbali na hilo napata smart features kama youtube,facebook,browser na GO Live channels kama vile ambavyo ningepata kwa LG tu.
Aminia kaka asante kwa ushauri mzuri.. nautafakar ntaufanyia kazi boss.. nashukuru
 
TCL yenye roku ntaweza kudowload apps zingine lets say playstore...? nashukuru kwa ku reply
kuongezea hapo, hizi os za ughaibuni za TV nyingi hazijatengenezwa kwa ajili ya mataifa kama yetu. vitu vingi utaona havina maana kwako. ila umuhimu wa hizo smart tv ni connectivity. utaweza connect simu yako na tv na kuweza kutumia vitu kama playstore na apps nyengine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom