TLC vs LG

TLC vs LG

Erick B

Senior Member
Joined
May 25, 2017
Posts
107
Reaction score
81
Naomba ushauri kwa wenye expirience kutumia TLC tvs ziko vipi zinadumu? na quality yake vp na kama zinausumbifu...

zinaeza kuizidi lg kwa ubora ntashukuru sana.
 
Kama mtu ameshawah tumia angalau miez 6 atupe feedback... tusije nunua tukajuta
 
TLC ni mchina ila aliestaarabika wana viwanda vyao wenyewe na wanauza Hadi USA. ndio hao hao wanaotengeneza simu za Blackberry na Alcatel. pia ndio brand ya tatu duniani kwa kuuza TV nyingi nyuma ya LG na Samsung.

LG ni wazuri zaidi kuliko TCL, ila TCL bei zao ni nafuu hivyo unaangalia mwenyewe na mfuko wako.

Kuhusu Ubora sijawahi tumia ila jamaa wana ofisi hapa Tanzania na spea zipo, hivyo ni bora kushinda kampuni nyingi zisizo na ofisi.
 
TLC ni mchina ila aliestaarabika wana viwanda vyao wenyewe na wanauza Hadi USA. ndio hao hao wanaotengeneza simu za Blackberry na Alcatel. pia ndio brand ya tatu duniani kwa kuuza TV nyingi nyuma ya LG na Samsung.

LG ni wazuri zaidi kuliko TCL, ila TCL bei zao ni nafuu hivyo unaangalia mwenyewe na mfuko wako.

Kuhusu Ubora sijawahi tumia ila jamaa wana ofisi hapa Tanzania na spea zipo, hivyo ni bora kushinda kampuni nyingi zisizo na ofisi.
Mie nilinunua aboder 32nch sijui itakuwaje mie niliipenda make kioo cha nje ni kigumu tofauti na hizi nyingine ambazo kuna karatasi ngumu
 
Hakuna wamebadilisha jina zinajulikana ka TCL kwa sasa nafikir wamenunua
Latest 2017 Hitachi
Screenshot_2018-01-30-13-11-06-1.png
 
TLC ni mchina ila aliestaarabika wana viwanda vyao wenyewe na wanauza Hadi USA. ndio hao hao wanaotengeneza simu za Blackberry na Alcatel. pia ndio brand ya tatu duniani kwa kuuza TV nyingi nyuma ya LG na Samsung.

LG ni wazuri zaidi kuliko TCL, ila TCL bei zao ni nafuu hivyo unaangalia mwenyewe na mfuko wako.

Kuhusu Ubora sijawahi tumia ila jamaa wana ofisi hapa Tanzania na spea zipo, hivyo ni bora kushinda kampuni nyingi zisizo na ofisi.
Mkuu naweza Pata LG 49 Inch (UHD) kwa Sh.1,800,000?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom