Tikisa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tikisa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Oct 27, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 718
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana cc! Habari za muda huu? Wadau wenzangu naomba mnisaidie mawazo yenu kuhusu hii makitu inayoitwa TIKISA inayorushwa ITV! Mimi naona haipo kwa ajili ya mila na desturi zetu! Kwa nini hawa waandaaji wasiwashindanishe washindani kwa asli yetu! Kama nyimbo washindanie Mdundiko, Vanga, Tokomile, Mdumange, Sindimba, n.k. Sio mziki wa wenzetu wakati tuna asili yetu!
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo hyo miziki yetu imepotea haijahifadhiwa vizur mfano ni rahisi kupata cd's za salsa,tango,rhumba,soka kirahis kuliko hy miziki ye2 ya asil
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Good night "..... My mke Ciello, Jana ckulala
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole mahabuba ulale unono!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    bwana haruai mpya hupaswi kulala, shurti uweke heshima,lol.
    Sasa ukituachia mkeo humu iweje. Ciello, ndoa ya mkeka ndo shida yake, tutakufanyia kitchen party mamii eeh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Thanks mama... Nimezaliwa cku Kama hii ya Leo 27/10 nimekua Kama mtoto.....vile
     
  7. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Bado nipo, ole wake nione mtu anamsumbua mke wangu. Ciello
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwache alale ujue mie bado sealed so 2medecid akipata likizo twende fungate south lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hapa Harali mtu, ngoja ninywe Amigo nusu chupa maana nimezaliwa masaa 2 yaliyopita, alafu mke wangu na Bahati Sana, Kwako, siku ya Leo nikumbukumbu kubwa sana kwangu. nashelekea kuzaliwa na kua na msichana tena mmbichi Kama wewe.... Lol!
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa watupe ngoma za kwetu zinatosha
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hivi humu kuna mapenzi eeeh mh mbona ajabu sana
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    hbd manoah, mbona hujasema tukuimbie na kukuvisha pampaz?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    kalagabaho! hujui? humu kila mtu ana wake, kwa kukusaidia usithubutu kuongea na mke wa mtu, hawakawii kukutupia kitu chenye ncha kali!!!!!!
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwambie shosti mana naona ananizengea na vi-like vyake vya kizushi
     
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,659
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Teh teh!! Mwambie huyo Ciello, hajui mpenzi wako ni manoah. Ngoja aendelee na hizo like anazotoa atajikuta anapewa live za uso za pua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Lol, basi bora yeshe bi kharusi. Manake seal hiyo bila baruti haitoki
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kanivisha Ciello msiwe na hofu...
     
Loading...