Tigo wana 4G kweli au wanatuibia?


M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
Unaenda kwenye ofisi zao na kuwaambia nataka line ya 4G, unajaza form ya kupotelewa line ili ukose ushahidi wa kuwashitaki.

Ati wanajidai kuwa wao wana database ambayo inatambua simu zinazokubali 4g yao. Nahisi Sio kweli!!
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
93
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 93 145
Unasemaje vile? watakusikia wenyewe! Mimi simo
 
Naren

Naren

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
700
Likes
400
Points
80
Naren

Naren

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
700 400 80
Huduma zao sio za viwango.
 
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
Ndugu yangu kaenda kwa ofisi yao wakamwambia lete simu yako tuangalie kwenye database yetu!! Oooh yes simu yako inakubaliana na 4g yetu(4g ya tigo magumashi inachagua simu).Tangu posta mpaka mwenge hakupata 4g alipofika mlimani city akapata.Alipotoka pale basi 4g ikapotea!!!!!!. .............................................................
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,581
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,581 1,748 280
mijizi ni mingi siku hizi
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,386
Likes
15,418
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,386 15,418 280
Ngoja tuwahame sasa
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,306
Likes
6,753
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,306 6,753 280
Tigo ni wapuuuz.. 4g hio isyo hata na whatsapp call karibia miez 3' wananiambia eti wana tatizo la ufundi, c ujinga huu... Miez 3 haliponi???? Personal kwa internet nimehamia airtel vifurush bei chee na mb za kumwaga full internet calls
 
Sunbae

Sunbae

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
231
Likes
164
Points
60
Sunbae

Sunbae

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
231 164 60
Tigo ni wapuuuz.. 4g hio isyo hata na whatsapp call karibia miez 3' wananiambia eti wana tatizo la ufundi, c ujinga huu... Miez 3 haliponi???? Personal kwa internet nimehamia airtel vifurush bei chee na mb za kumwaga full internet calls
Wameblock
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Bora tigo kuna huu mtandao unaitwa TTCL 4G yao iko ofisini kwao tu ukitoka sim card haisomi.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,306
Likes
6,753
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,306 6,753 280
Walivo wapuuz mimi waliniambia kua wanatatizo la ufundi... Sasa watu tunanunua mb zetu na kuzitumia pia watupangie c ujinga huu...
 
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
1,441
Likes
702
Points
280
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
1,441 702 280
Mi tangu wameniunganisha sijawahi kupata hiyo 4G yao. Natumia Halotel kusurf
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,419
Likes
14,687
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,419 14,687 280
Hahahahaah Mimi ni victim
 
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
722
Likes
308
Points
80
Age
25
lavian

lavian

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
722 308 80
Ndugu yangu kaenda kwa ofisi yao wakamwambia lete simu yako tuangalie kwenye database yetu!! Oooh yes simu yako inakubaliana na 4g yetu(4g ya tigo magumashi inachagua simu).Tangu posta mpaka mwenge hakupata 4g alipofika mlimani city akapata.Alipotoka pale basi 4g ikapotea!!!!!!. .............................................................
Elewa aio cm zote zenye 4g ata sio zote zenye 3g
Af haijasambaa
Sa kama cm yako inaonesha 4g mda wote.kamuulize tena aliekuuzia kama anathamini ubinadam wako
 

Forum statistics

Threads 1,236,374
Members 475,106
Posts 29,255,701