Tajiri Kichwa
JF-Expert Member
- Apr 2, 2017
- 9,020
- 22,094
Isije kuwa wanafanya hivyo kupoza machungu ya mtandao wao jana wa tigo pesa kuchelewesha huduma za kifedha.
Mimi wananipa 250 mins all network, SMS 100,3.5 GB weekly kwa 1,500/=……… I'm really surprisedZamani kwa Tsh. 500 nilikuwa napata 70MB. Lakini sasa leo nimeamka nimekuta haya maajabu kwenye menu ya Tigo
Tsh 500: 300MB
Tsh 1000: 750MB
Tsh 2000: 3GB
Tafadhali sana Tigo, hata kama kuna technical issue imesababisha tuone hizo bando motomoto, msibadili, wacha wateja tufaidi. Shikilieni hapo hapo.
Kusema ukweli nilikuwa nimeshaamua kujiunga na mtandao wa Taifa lakini kwa bando hizi, 500 yangu kwa siku mtaendelea kuipata.
Ila fanyeni kwamba MB zikibaki, ninaponunua kifurushi kingine nizipate ila muda unapokuwa umeisha nisiweze kuzitumia hadi ninunue kingine.
Tabutupu
Dodoma,
View attachment 1358100
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakiri Tigo wametukumbuka. Kupata GB 10 kwa Tshs. 10,000 tu kwa mwezi ni ukombozi.
Mimi kwenye saizi yako mwanzoni walinipa 250 mins all network, SMS 50,1.5GB weekly kwa 1500...This time wananipa 250 mins,SMS 100,3.5 GB weekly... Sijawahi hama tigo.Isije kuwa wanafanya hivyo kupoza machungu ya mtandao wao jana wa tigo pesa kuchelewesha huduma za kifedha.
Itakua wamekuona pedeshee[emoji3][emoji3]Hawa wanatuvuta kwa muda tu, then watatukaanga upya.
Mimi kwenye size yako waliniondolea vifurushi vya chini ya 10,000.
Leo ndo naona wamerudisha.
Mimi vilikuwepo... Ila leo ndo kama wamefanya kufuru... Sema cha jero ndo hakipo halafu na mimi sipendelei sana kutumia vya jero... Hivyo wamegonga penyeweHawa wanatuvuta kwa muda tu, then watatukaanga upya.
Mimi kwenye size yako waliniondolea vifurushi vya chini ya 10,000.
Leo ndo naona wamerudisha.
Mimi kwenye saizi yako mwanzoni walinipa 250 mins all network, SMS 50,1.5GB weekly kwa 1500...This time wananipa 250 mins,SMS 100,3.5 GB weekly... Sijawahi hama tigo.
Itakua wamekuona pedeshee[emoji3][emoji3]
Af hua sielewagi hii ya ubaguzi, unakuta vifurushi havifanani
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuangalia salio unasahau kabisaa yaaniImagine ukivuta hicho cha 50,000/=. Kwa matumizi ya kawaida unakuta mwezi unaisha hata huangalii salio. Ni kupiga na kuperuzi tu.
This is not fairUkinunua vya bei sana mara nyingi mfululizo wanakuondolea vya bei ya chini.
Unapewa kulingana na trend ya choice zako.