Tido Mhando aula Al Jazeeera | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tido Mhando aula Al Jazeeera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Jun 23, 2011.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini lakini hiyo ndo habari! Tido ameukwaa ukurugenzi wa al jazeera chanel ya kiswahili!
     
  2. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 774
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 80
    Mkuu tupe basi source ya habari yako!!! Kimsingi namhusudu sana TIDO na since alivyoondoka TBC naona television yetu inazidi kuwa ya ki-CCM in each passing day!!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,518
    Trophy Points: 280
    Hongera zake
     
  4. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana haya ndo mambo ...nabii hakubaliki kwao
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    daaa afadhali bwana MAGAMBA walimtenda vibaya sana nazani hatasahau!
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Source ni mimi mwenyewe
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Riziki anatoa Mungu, binadamu hawezi
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Aiseeee
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakati wa kuizika rasmi ccm ndo huu!!!
     
  10. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 989
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 180
    Hongera Tido, achana na magamba wamekuharibia dira yako wahuni hawa
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Tanzania tuna majembe lakini hatupendi yafanye kazi, Mfano Sita alifanya kazi yake vizuri kama spika akawakwaza wenye nchi, Tido alifanya kazi yake vizuri akawakwaza wenye TBC. Ingekuwa inawezekana mngesikia hata Sita kaukwaa Uspika nchi nyingine maana anaumudu lakini kazi yake hairuhusu kuifanya bunge la nchi nyingine
     
  12. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hongera zake, Mungu hamtupi mja wake.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaaa...nimecheka kisha nikakoroga kahawa hapa....maana yake wewe ndo tido mhando sasa......maana ndio sosi
     
  14. M

    Msheku Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nampenda huyu braza baba, anapenda maendeleo Let him be men!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlango huu ukifungwa ujue kuna mwingine utafunguka tuu, sasa mchezo unaanza, kwani walimwonea!

    Aluta Continua !
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,632
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    Hongera mwanamageuzi tido! Watz tupo nyuma yako!
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,991
    Likes Received: 11,630
    Trophy Points: 280
    Huyo sosi mbona hajasema tangu lini, pamoja na yote, it sounds like a good news
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Blue Balaa hawezi kujidhalilisha kwa habari kubwa kama hii, halafu iwe ya kutunga!
    Naamini ni kweli, na Hongera kwa Tido...Sijasikia kama ALJAZEERA wana idhaa ya Kiswahili!
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hongera tido japo kipindi cha kampeni ulinikera saana
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Makao makuu ya idhaa hiyo yapo wapi??
     
Loading...