Tiba ya Mtoki (Swollen lymph nodes) kujirudia kila mwaka

Tiba ya Mtoki (Swollen lymph nodes) kujirudia kila mwaka

Nusratt

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2024
Posts
1,712
Reaction score
4,259
Nina hili tatizo la muda mrefu la kurudia kwa mtoki wenye maumivu makali karibu kila mwaka.

Kuna wakati nashindwa hata kutembea maana umekaa sehemu mbaya.

Nikibonyeza naushika ila uko kwa ndani na ni kama jipu gumu linalouma kwa ndani.

Sina ugonjwa wowote wa zinaa wala maambukizi ya VVU.

Na wakati mwingine hupelekea kulala nikiwa nimepiga msamba kitandani ili kuepuka kujitonesha mtoki.

Madokta wa humu, naombeni msaada maana niliambiwa niweke barafu, nikaweka ila sijapata nafuu.
Na huwa unakuja karibu kila mwaka.

Unanisumbua karibu wiki 2 kisha unapotea wenyewe.

Picha ningetuma ila mtoki umekaa sehemu mbaya katika mwili wangu.

Ila kiukweli mtoki unauma sana jamani.
 
Mtoki unajua kuuma asee na kuleta homa

Hospital wanasemaje?
Azuma na ibuprofen inaweza kusaidia
Nikienda hospitali napewa tu dawa za maumivu.
Nikinywa unapotea, ila ni lazima urudi
 
Sisi zaman tulikua tunawekea mwiko wa moto kweny mtok yaan kama unakandwakandwa na mwiko na inauma ila ilikua mtoki unapona kabisa.
 
Nina hili tatizo la muda mrefu la kurudia kwa mtoki wenye maumivu makali karibu kila mwaka.

Kuna wakati nashindwa hata kutembea maana umekaa sehemu mbaya.

Nikibonyeza naushika ila uko kwa ndani na ni kama jipu gumu linalouma kwa ndani.

Sina ugonjwa wowote wa zinaa wala maambukizi ya VVU.

Na wakati mwingine hupelekea kulala nikiwa nimepiga msamba kitandani ili kuepuka kujitonesha mtoki.

Madokta wa humu, naombeni msaada maana niliambiwa niweke barafu, nikaweka ila sijapata nafuu.
Na huwa unakuja karibu kila mwaka.

Unanisumbua karibu wiki 2 kisha unapotea wenyewe.

Picha ningetuma ila mtoki umekaa sehemu mbaya katika mwili wangu.

Ila kiukweli mtoki unauma sana jamani.
kwa maelezo yako tu nimegundua hilo tatizo lipo kwenye ugio la paja na kiuno
Mara nyingi hua inaashilia tatizo (infections) kwenye mwili wako
NB km huko nyuma uliumwa gonjwa la zinaa utakuwa hukumaliza dozi vizuri kwaio nkshauri maliza dozi sawa
Pili, kwa njia za watu wa kanda ya ziwa chukua mwiko uchemshe kwenye moto upande ambao hushikwa kwa mkono kisha weka huo mwiko uliochemsha hapo lilipo hilo lymph node😁
 
Pole Sana, jaribu kukojolea moto mkali ukisha maliza kukojoa ruka huo moto!
Njia nyingine mwagia chumvi ya mawe kwenye moto, kojolea moto harafu ruka huo moto leongo ule mvuke au majivu yaguse sehemu husika kama upo peke yako unaweza ruka ukiwa uchi!
 
Pole Sana, jaribu kukojolea moto mkali ukisha maliza kukojoa ruka huo moto!
Njia nyingine mwagia chumvi ya mawe kwenye moto, kojolea moto harafu ruka huo moto leongo ule mvuke au majivu yaguse sehemu husika kama upo peke yako unaweza ruka ukiwa uchi!
Asante sana.
Ohh, nitajaribu kufanya hivi
 
Pole
Najua mtoki ukija ni lazima kuna mahali pana shida,

Inawezekana una kitu kwa ndani jitahidi upime mwili mzima au ukiweza nafuta na dawa za asili utumie.

Pole
 
Back
Top Bottom