This Country bwana, has never stopped amazing me | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

This Country bwana, has never stopped amazing me

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Nov 23, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,994
    Likes Received: 4,400
    Trophy Points: 280
    2858 walitoa 'tishio' tuite tamko lao kupitia mitandao ya kijamii, sasa hivi serikali inawatafuta kwa hali na mali, usiku na mchana.
    Sitta kaungelea kuhusu Mwakyembe kupewa sumu, kaombwa ushahidi akawapelekea wakadai wanamshangaa kwa kupeleka vielelezo toka mitandao ya kijamii.
    Rais kaongea na wananchi live, na akatoa tishio la kutaka kuwa dictator hakuna mamlaka iliyomhoji wala kutoa ufafanuzi.
    Mwakyembe alitoa taarifa na ushahidi Polisi juu ya yeye na baadhi ya watu kuuawa lakini hakuna aliyefuatilia.
    Mitandao ya kijamii na kibiashara ilitoa taarifa kuhusu kilimanjarro mountain kuteuliwa kupigiwa kura za maajau saba ya dunia (another Sullivan) bila hata kucheki na UNESCO,serikali ikazidaka taarifa hizo na kuanza kuzi promote baada ya kushindwa wanatuambia taasisi yenyewe wala haitambuliwi na UNESCO.
    Kwakweli This country has never stopped amazing me.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Na mitandao ya kijamii ikisema kuwa rais ajaye ni Lowassa wanabisha., mi nawashangaa sana watanzania.
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    nchi ya matamko...!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Tumethubutu,tumeweza,tunazudu kusonga mbele
     
Loading...