The secretary........

The secretary........

Hapana mkuu,The Secretary ni mtoto mashallah!
Mungu kampa kila kitu...macho ya kuita,shingo ya upanga,figa nambari nane,mguu wa kihaya,sauti ndo usiseme inaita,ngozi laini utadhani kazaliwa leo,yaani mambo mengine usiseme.

Mi wala sikujuaga jinsia yake Bishanga inaonekana mi mgeni humu?
 
Last edited by a moderator:
Yuko bafuni anaoga,ngoja akitoka.

Babaake! Usipoteze hiyo point fasta, hukohuko bafuni mfate!
Akibugi tu kuku'allow ukiingia bafuni unafunga Thrade. Hatutakua na uwezo wa ku'comments vya bafuni.
 
Babaake! Usipoteze hiyo point fasta, hukohuko bafuni mfate!
Akibugi tu kuku'allow ukiingia bafuni unafunga Thrade. Hatutakua na uwezo wa ku'comments vya bafuni.

hata hiyo nguvu ya kugonga mlango anayo basi!
 
Afadhali, uzuri wa Bishanga akili za kujiongeza anazo sana.
Tena ikibidi na ndoa mfunge leo.

Acha nikamtafutie mzee suti au kanzu ya kwendea shushulini.
 
Nijibu basi main thread pliiiiz!!!!!

Au nirudie kujimwaga?

Kazza buti mwanaume!
Awali nilitaka kuona kama uko kimzahamzaha hivi.
Sasa nimeona uko serious, hebu komaa uchukue jimbo haraka.
Kuzingatia jimbo lilikua wazi .
 
Kazza buti mwanaume!
Awali nilitaka kuona kama uko kimzahamzaha hivi.
Sasa nimeona uko serious, hebu komaa uchukue jimbo haraka.
Kuzingatia jimbo lilikua wazi .
Mi nnaye huyu,kwa jinsi roho yangu ilivyomdondokea,niko tayari kwa lolote,hata akitaka li apartment langu la masaki nitampa hati fasta.
 
Back
Top Bottom