The Return of Dogo Janja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Return of Dogo Janja

Discussion in 'Celebrities Forum' started by steveachi, Aug 13, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,485
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    inakuaje wadau??,mazee huyu dogo amenivutia sana hasa alivyoimba lile dude lake jipya na p.n.c chini ya marco challi,mnaonaje progress yake atatisha hapo mbeleni maana yake kuna muda alivyokuwa chini ya watoto wa manzese,tip top alitaka kupotea fulani hv kwenye game
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Mi si mpenzi sana wa bongofleva lakini hii ngoma nimeikubali. PNC killed it. Dogo Janjaro always on point as usual.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    we ni mpenzi sana wa nini??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,376
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
  5. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pnc kaua sana humo ndani
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Dogo janja ft pnc-Ya Moyon.
    Chorus>>> Wala mi sina hila,
    ila nafsi yangu yanituma.
    kusema ya Moyoni.wala sina kisasi namshukuru Mola,
    Huko niliko toka na sasa nilipofika..
    mtanashati hasa,natiririsha ngoma,
    Mtanashati hasa nakinukisha hasa..

    Vina vya dogo janja>> kesi zangu naziacha Mungu atawasomea..
    Jasho langu kwenye shamba lao walilifanya mbolea,
    Hawakujali niliko tokea,
    Shida zote kujibebea,
    Wakanifunga akili huku miguu ikitembea,
    Mama akasema mwanangu kaza msuli,
    Ukitaka kuzikwa na watu vua koti la ukiburi,
    Ila wewe jeuri kiburi,
    Mimi sio mzuri pesa ndo kiburi,
    kudai haki yangu kumejenga uadui,
    Napenda madui zangu
    Na ndugu zangu siwabagui,


    www.hulkshare.com/83zavcmczjwg
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aminia janja kamua achana na huyo raisi asiyepigiwa kura pumbafuu.
     
  8. m

    magnifico JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2016
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 2,188
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Nadhanh hiki ndio kinachoendelea kwa Ruby. kujazana ujinga.
     
  9. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2016
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 2,255
    Likes Received: 2,731
    Trophy Points: 280
    wimbo wa kwanza kuupenda wa dogo janja ni kidebe
     
  10. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2016
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 13,377
    Likes Received: 4,040
    Trophy Points: 280
    Yes, dogo ana weza, nimependa swagga, naona kakua sasa, young Dee ajipange, naona janjaro kawa mcharo sasa
     
Loading...