The new me.


OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Nilikuja kwa jina la dushelele.
Nimebatizwa jana na sasa naitwa Otis.
Tuzidishe upendo.
OTIS.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,243
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,243 280
Karibu tena jamvini....
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,619
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,619 280
Karibu sana jamvini.
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Karibu..............
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,619
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,619 280
Nilikuja kwa jina la dushelele.
Nimebatizwa jana na sasa naitwa Otis.
Tuzidishe upendo.
OTIS.
Umeacha jina la kibantu umekimbilia la wazungu,na wewe vipi bana.!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Na lina maana gani ilo ulilobatizwa???karibu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Tunaukubali uwepo wako.
 
B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
kwann ubadili jina? au umedili dini?karibu sana,
 
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
961
Likes
25
Points
35
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
961 25 35
Nilikuja kwa jina la dushelele.
Nimebatizwa jana na sasa naitwa Otis.
Tuzidishe upendo.
OTIS.
Hivi hii kumbe ni ruksa? Ile Id yako ya mwanzo inakuwa imekula life ban ama vipi? Maana unaweza kuingia na ile ukachafua hali ya hewa huku ukijua ukipigwa ban tu unaingia na ile nyingine.Teh teh teh
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
otis...wel come mdau with a new name!
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299