Mwl.RCT
Platinum Member
- Apr 5, 2009
- 15,743
- 22,659
[Verse 1]
Kila mtu anatamani maisha mazuri,
nyumba yenye joto na mtu wa kusimama naye.
Lakini kuna jambo linaniuma hadi leo,
na wengi wanalia ndani, wakicheka nje.
[Pre-Chorus]
Siraha ya hatari haiko kwa chuki,
iko kwa kupenda kwa kila kitu ulichonacho.
Kwa kumpa jua, mwezi, na hewa,
kisha kuachwa, na kugundua hukuwahi kuwa naye peke yake.
[Chorus]
Maneno ni bure, gharama inahesabika.
Jicho linaona kile mkono unalipa.
Upendo haupimwi kwa anachosema,
upendo unapimwi kwa kile analipa.
Maneno ni bure, gharama inahesabika.
[Verse 2]
Mmoja alikupenda kwa kweli, maumivu safi.
Mmoja alikutumia, hasira inachanganyika.
Mmoja alikuwa na wengine, inauma mara mbili.
Lakini wa nne, wa nne ni mbaya kuliko wote.
[Pre-Chorus]
Anakaa. Anakula. Analala.
Lakini hakuwepo.
Anakaa. Anakula. Analala.
Lakini hakuwepo.
[Chorus]
Maneno ni bure, gharama inahesabika.
Jicho linaona kile mkono unalipa.
Upendo haupimwi kwa anachosema,
upendo unapimwi kwa kile analipa.
[Bridge]
Upendo ni kama maji, ukimwaga unakwenda.
Hauendi tu kwenye shamba lako.
Na kama yanavuja kila siku,
hilo sio bahati mbaya, hilo ni mfumo.
Mfumo unahitaji ukuta, sio kuombewa.
Jiulize swali moja, kwa uaminifu:
Maji yangu yananywesha shamba la nani?
[Verse 3]
Kuna tofauti kati ya mtu anayekupa kwa sababu anapenda,
na mtu anayekupa kwa sababu ni zamu yake.
Ni kama chakula kilichopikwa kwa upendo,
na chakula kilichopikwa kwa lazima.
Vyote vinashiba, lakini si sawa.
[Verse 4]
Unaona kwa mambo madogo:
jinsi anakushika mkono, jinsi anasema jina lako,
jinsi anasikiliza kitu ambacho hakimfurahishi,
na kile anachofanya wakati hakuna anayeangalia.
[Verse 5]
Siku moja utakutana naye,
kwenye msiba, kwenye soko, kwenye safari.
Usitake kulipa kisasi. Usijitete.
Angalia tu macho yake.
Je, atakupa maji ya kunywa?
[Tag]
Wanasema mpe adui wema,
makaa ya moto juu ya kichwa chake.
Lakini kumbuka, mikono inayopalia makaa
nayo huchomeka.
[Final Chorus]
Maneno ni bure, gharama inahesabika.
Jicho linaona kile mkono unalipa.
Upendo haupimwi kwa anachosema,
upendo unapimwi kwa kile analipa.
[Outro]
Haukupoteza mpenzi.
Ulipoteza muda.
Lakini bado unastahili
kile unacholipa.
Upendo sio zawadi unayoombwa.
Upendo ni gharama inayolipwa.
Na wewe unastahili kupewa kile unacholipa.
(Sikiliza... maji yako yananywesha shamba la nani?)