Thank god I am back

  • Thread starter St. Paka Mweusi
  • Start date

St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
Nawasalimia kwa heshima na taadhima wana JF wenzangu,nilipotea kidogo kwa takriban siku 3,4 kwani nilikuwa nasumbuliwa na maumivu makali ya mguu wa kulia lakini nashukuru mungu nimefanyiwa check up na sio serious sana na nimeambiwa nipumzike na nipunguze movement hasa wakati huu wa baridi kwani baridi ikiingia mwilini inaweza kuwa na madhara zaidi.Greetings to you all.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,318
Likes
1,259
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,318 1,259 280
pole sana mkuu.....inshaallah mungu akutangulie upone fasta!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Pole sana mkuu na karibu tena. Jitahidi kufuatilia masharti ya daktari. Yatakutesa kidogo kwa muda lakini utaweza kupona kabisa.

We wish you get well soon,

DC
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Get well soon mpambanaji.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
Pole sana mkuu na karibu tena. Jitahidi kufuatilia masharti ya daktari. Yatakutesa kidogo kwa muda lakini utaweza kupona kabisa.

We wish you get well soon,

DC

Nashukuru babu nitajitahidi kufuatilia masharti na kikubwa nimeambiwa nipunguze movement.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
pole sana mkuu.....inshaallah mungu akutangulie upone fasta!
Inshaallah nashukuru na usinisahau mwaliko wa harusi sijui itakuwa Bongo au Dubai?
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,104
Likes
590
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,104 590 280
Nawasalimia kwa heshima na taadhima wana JF wenzangu,nilipotea kidogo kwa takriban siku 3,4 kwani nilikuwa nasumbuliwa na maumivu makali ya mguu wa kulia lakini nashukuru mungu nimefanyiwa check up na sio serious sana na nimeambiwa nipumzike na nipunguze movement hasa wakati huu wa baridi kwani baridi ikiingia mwilini inaweza kuwa na madhara zaidi.Greetings to you all.
Pole Paka...ndiyo mana sikusikia mlio wa miauu miauu...Basi acha kukimbia kwenye avatar yako mana una-move sana...
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,318
Likes
1,259
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,318 1,259 280
Inshaallah nashukuru na usinisahau mwaliko wa harusi sijui itakuwa Bongo au Dubai?
kaka mtoto kasimama balaa......nasubiri tuanze kuchimba mafuta tu....! l..o.l
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Get well soon pm
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
Pole Paka...ndiyo mana sikusikia mlio wa miauu miauu...Basi acha kukimbia kwenye avatar yako mana una-move sana...
Laazizi wangu huyo ....BJ.... nashukuru kwa well wishes hope nitapona haraka,vipi bado unaogopa paka weusi niambie tu kama umeacha kuwaogopa na mimi nitasimama unikaribie, waliniambia watanipiga mijiwe ndio maana nikaanza kukimbia mapema.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
kaka mtoto kasimama balaa......nasubiri tuanze kuchimba mafuta tu....! l..o.l
Kaka usipoteze bahati hiyo,hapo ni sawa na kuona nyota ya jaha na ukashindwa kutuma maombi yako.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuuhhh POLE SANA....
TUNAMSHUKURU MUNGU UNAENDELEA VIZURI SASA....
hey usi turn off hiyo electric blanket yako...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
duuuhhh POLE SANA....
TUNAMSHUKURU MUNGU UNAENDELEA VIZURI SASA....
hey usi turn off hiyo electric blanket yako...


Yap I m trying sababu baridi imezidi kwa sasa,tuko -6 lakini tunaenda nayo hivyohivyo.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
duuuhhh POLE SANA....
TUNAMSHUKURU MUNGU UNAENDELEA VIZURI SASA....
hey usi turn off hiyo electric blanket yako...
Vipi wale wazushi wameshalala?Kama ni ndio basi ukumbi ni wetu sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,887