Thaanks JF People Tumeshinda Na Mbarikiwe!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thaanks JF People Tumeshinda Na Mbarikiwe!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    People tumeshinda Big time na Mbarikiwe sana ndugu zangu.

    Le Mutuz Biig Shoow!!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,171
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Big time ndiyo nini le mutuzi? Mimi sijui chochote kuhusu hiyo kitu.

    Japokuwa sijui lakini nachelea kusema hongera kwa ushindi.
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hamna ki2 hapo toka ubunge EALA mpaka ujumbe wa kata..shame ön u,u have political ambition..sijui itakusaidia nini.bora uombe kazi ktk nyambizi ya polisi hapo kivukoni kuliko cheo ulichopata
     
  4. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    japo huwa sikushabikii saana, ila hongera
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mmeshinda kumteka na kumtesa Ulimboka. Otherwise huna jipya
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ulidai huna mpango tena na JF, nini kimekurudisha Big Show! Ok karibu tena mwana
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Fisi kakabidhiwa bucha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmemtoa nani kafara this time?
     
  9. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameshinda nini huyu?
     
  10. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kupoteza muda

    Nenda DODOMA MJINI ukachukue jimbo lile
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    W. J. Malecela Ni Kiasi gani umetumia kwenye huo uchaguzi? Nasikia Magamba kama huna bulungutu la kugawa hupati cheo.

    Le Mutuz Biig Shoow!! The future Fisadi :hat:
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,174
    Likes Received: 5,611
    Trophy Points: 280
    hii lugha unayotumia humu ndio unayoombea kura yaani.??? kama mwomba kura analugha ya kihuni hivi sipati picha wapiga kura wake wanaongea lugha gani.!
     
  13. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yuko kama KINYONGA!
     
  14. B

    Bubona JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kaka!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    Rudi kwenye kazi yako ya ubaharia usituchanganye bure hapa.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,550
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Dhaifu kama rais JK
     
  17. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Awe ameshinda kuua au kashinda kupora mali ya watu au kashinda kukwepa mtego wa wana usalama wa Taifa, we mpe hongera tu. Siku ya 40 ikifika si tutamwona akishinda kutoishi?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Another entrance of kupe in the system. I hate you at ALL.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,509
    Likes Received: 19,841
    Trophy Points: 280
    Kaamua kulivaa gamba kujiandaa katika kinyang'anyiro cha ubunge 2015. Alijaribu pia kugombea ubunge 2005 lakini magamba hawakurudisha jina lake.
     
  20. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi wanakuchukia kwa kuwa una tamaa ya uongozi au kwa kuwa wana wivu na maendeleo yako?
    Naona wanao kunanga wapo wengi mno humu JF.
    Ila mshikaji kupigania uongozi ktk kata ilhali ulikuwa umepambana ktk ngazi ya EA huoni kama ni humiliation? Au ndo bora uongozi?
    Ila punguza uhuni.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...