TGIF: Sababu iliyomfanya JK atake Urais (Picha)

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Kwanza:

kuapishwa_rais_4.jpg

Kisha:

kuapishwa_rais_9.jpg


Kisha:

dodoma_kikwete-1.jpg

Kisha:

dodoma_DSC01251.jpg

Kisha:

singida_DSC03996.jpg

Kisha:

normal_kikwete_sudan.jpg

Kisha:

normal_Jakaya_Kikwete_85.jpg

Kisha:

Jakaya_Kikwete_72.jpg

Kisha:

normal_Jakaya_Kikwete_141.jpg

Kisha:

normal_Jakaya_Kikwete_192.jpg

zaidi:

normal_Jakaya_Kikwete_270.jpg

Na hapa napo:

Jakaya_Kikwete_266.jpg

Na nyongeza:

Jakaya_Kikwete_1_4.jpg

Hata huku:
Jakaya_Kikwete_1_27.jpg

don't forget this one:

Jakaya_Kikwete_1_106.jpg

What about this with Tony?
normal_l2313904.jpg

sometimes he does this..

normal_DSC06353.JPG

Finally, he probably does this:
picha_ya_rais_kikwete_offisini.jpg

SWALI:

Ni kipi hasa kwa kuangalia picha unafikiri kilimfanya autake Urais kuanzia 1995 na akiondoka 2010 anaweza kusema atakuwa amefanikiwa kukipata?
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,459
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,459 184 160
Kuipata hiyo Mikuki 15 maanake kila mmoja una hadithi nyuma yake!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Picha zote central theme ni moja, ukubwa.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
wazo katika picha zote hizo "I'm the President"!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
wazo katika picha zote hizo "I'm the President"!
Picha nyingi zimeonyesha kikwete akiwa safari za njee kuliko hapa Tz, hii manake ni kuwa President alitaka uraisi ili
kujulikana sana ama kutaka sifa za kusema naye alikwa raisi wa TZ
Kupata safari nyingi, ili aje kuadithia siku moja mafanikio yake ya kuzunguka nchi mbali mbali.

Na akuta uraisi kwa ajili ya kuinua nchi yetu hata kidogo, waliofumbuliwa na kubalikiwa wanaweza kuchanganua picha hizi na kuja na maana halisi ya raisi wetu kushindwa kwake katika utekelezaji wake

Lakini ajabu, mambo yale yale 2010, loooh, NDO TULIVYO ETI
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
from da one. this guy amekuwa akisaka kitu kimoja.. sio hela.. sio safari za nje.. sio kutumikia taifa but U-TOP.. anapenda POWER.. ndio kilevi chake.. well that and (cough coough) **** u know the other1.lol
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
kwa Series hii picha kwanza inaonyesha alikuwa nataka kuiti, kuilinda na kuifuata katiba ya TZ,Kuwa amri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama,akwautwaa uwenyekiti wa cha mapema kabla ya muda wake akawa na marungu yote ya chama na serikali kwa kuwa alitangaza kasi mpya,nguvu mpya na hali mpya basi akapewa mapema aonyeshe mbwembwe zake,akaanza safari za nje mara nyingine akiwa na misafara mikubwa ya wafanya biashara I didn't see the point !akawajibika sana kwenye michezo kama asili yake ,na kuendelea kutanganza kasi ,hali mpya sijuhi ni hizi tunazo ziona au tutegemea nyingine,akashiliki na shughuli za jamii za kuhamasisha .Sasa naona yupo ofisini kusikilizia TZ inavyokwenda.
Lugha ya picha ndugu ni fasihi na kutafsiri fasihi ni kazi ya fanani mmoja mmoja.Nawe basi tupe yako tafsiri.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
mimi nadhani anapenda:

kupigiwa saluti
Kupigiwa makofi
Kupigwa picha na viongozi wengine wakiwa wanapigiwa saluti
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Akiwa na msanii Manwingi mwakilish MissTZ.
112825608_34c465acdc_m.jpg
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Kama kumhukumu kwa picha the hata Nyerere,Mwinyi na Mkapa unaweza pata picha za namana hizo!Kwa kweli tumechoka na hizo propagana as if tunazo ziangalia picha hizi ni matahira!Pls Mwanakijiji You can not brainwash kila mtu Please!!!
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Kama kumhukumu kwa picha the hata Nyerere,Mwinyi na Mkapa unaweza pata picha za namana hizo!Kwa kweli tumechoka na hizo propagana as if tunazo ziangalia picha hizi ni matahira!Pls Mwanakijiji You can not brainwash kila mtu Please!!!
Mkuu umeaambiwa utowe maoni yako kwa kuangalia picha sasa ni juu yako kuwa na mawazo chanya au hasi kulingana na picha.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kama kumhukumu kwa picha the hata Nyerere,Mwinyi na Mkapa unaweza pata picha za namana hizo!Kwa kweli tumechoka na hizo propagana as if tunazo ziangalia picha hizi ni matahira!Pls Mwanakijiji You can not brainwash kila mtu Please!!!
Anazungumziwa Kikwete, wewe unacomment kuhusu mwanakijiji! Ipo sehemu anapojadiliwa huyo mwanakijiji, nenga huko, acha hapa watuwakate issues. Kama maoni yanayotolewa yanakuudhi, pingana nayo kwa hoja, si kuanzisha mada nyingine ndani ya mada. Please
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kama kumhukumu kwa picha the hata Nyerere,Mwinyi na Mkapa unaweza pata picha za namana hizo!Kwa kweli tumechoka na hizo propagana as if tunazo ziangalia picha hizi ni matahira!Pls Mwanakijiji You can not brainwash kila mtu Please!!!

Mkuu sir leem

Hizi picha hakuzipiga Mwanakijiji, kama zinaonekana ni Mzuri na zinampa sifa wewe sema ni mzuri sana na zinapendeza.
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
He is in Love with "the IDEA OF BEING PRESIDENT" (the usual..first class travel, press, meeting famous people, luxury hotels etc)
and he is not really doing the job of being the President of the people....(EXAMPLE: SINCE HE WAS ELECTED HE HAS NEVER TRAVELED TO MBEYA (he has been to the states 5 times in 2 and a half yrs!)- a very productive region, also responsible for our regional trade as it has border crossings with 2 countries, produces electricity, big food producers..etc, etc)

JK was never in it for the people, just the money and fame. Watu tulivyomsema huyu kuhusu uwezo wake wakati anagombania uraisi, wengi tulipigwa madongo, tukasema sawa, ngojeni muone uwezo wa huyu jamaa.

Now three yrs on....No Muafaka, No arrests for BOT, he formed a committee to deal with recommendation of another committee...all accused of corruption in the party are still there, even though the rules are clear that they should go...the list is endless...


77413530.jpg
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wish you all a nice weekend !!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Akamilishe Azma Yake Maishani......kufika Nafasi Ya Uraisi...
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Asante Kada.... weekend nayo ndiyo inayoyoma taraaatiiiibuuuuuuu.... Wiki njema Wakulu
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Jakaya Mrisho Kikwete naye ni Binadam kama wewe na Mimi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826