Tegeta Escrow Account Corruption Scandal: Confidential files you need to read

Tegeta Escrow Account Corruption Scandal: Confidential files you need to read

IPTL/PAP inajua ni namna gani
hisa za VIP walivyozinunua. Vilevile inafahamu namna hisa
za Mechmar zilivyo nunuliwa sisi ni wataalamu wa masuala ya
biashara , uwekezaji, uzalishaji, na viwanda hii si siasa
wafanye siasa yao bila kuingilia masuala ya kitaalamu.
Kupoteza muda wa watanzania kuwajadilisha masuala binafsi
tena kwa uongo wa hali ya juu ni jambo ambalo halivumiliki
kuwakalia kimya wanasiasa kwahivyo ni kuutumia vibaya muda
wa watanzania.
 
Hatukurupuki mzee hebu jaribu kuuliza ni nani analipia gharama za mafuta mazito ya kuendeshea ile mitambo? Hapo ni juu ya ile capacity charge.

IPTL/PAP inajua ni namna gani
hisa za VIP walivyozinunua. Vilevile inafahamu namna hisa
za Mechmar zilivyo nunuliwa sisi ni wataalamu wa masuala ya
biashara , uwekezaji, uzalishaji, na viwanda hii si siasa
wafanye siasa yao bila kuingilia masuala ya kitaalamu.
Kupoteza muda wa watanzania kuwajadilisha masuala binafsi
tena kwa uongo wa hali ya juu ni jambo ambalo halivumiliki
kuwakalia kimya wanasiasa kwahivyo ni kuutumia vibaya muda
wa watanzania.
 
Kumekuwepo na malumbano makubwa kuhusiana na Shirika binafsi la kufua umeme la IPTL na utendaji wake wa kazi.Jambo la msingi la kuzingatia ni kwamba IPTL ni mojawapo yamashirika ya biashara yaliyoanzishwa katika nchi changa kwa jitihada za kukuza uhusiano na ushirikiano wa kiuchumi miongoni mwa nchi changa zenyewe, badala ya kungoja nchiza Magharibi zilete maendeleo kwa nchi changa. Hatua hiyo ni sahihi ili kuhakikisha kwamba nchi changa zitegemeane katika maendeleo.

IPTL/PAP inajua ni namna gani
hisa za VIP walivyozinunua. Vilevile inafahamu namna hisa
za Mechmar zilivyo nunuliwa sisi ni wataalamu wa masuala ya
biashara , uwekezaji, uzalishaji, na viwanda hii si siasa
wafanye siasa yao bila kuingilia masuala ya kitaalamu.
Kupoteza muda wa watanzania kuwajadilisha masuala binafsi
tena kwa uongo wa hali ya juu ni jambo ambalo halivumiliki
kuwakalia kimya wanasiasa kwahivyo ni kuutumia vibaya muda
wa watanzania.
 
Pata nyaraka zote kuhusu ufisadi wa Tegeta Escrow Account Scandal hapa chini

IPTL/PAP inajua ni namna gani
hisa za VIP walivyozinunua. Vilevile inafahamu namna hisa
za Mechmar zilivyo nunuliwa sisi ni wataalamu wa masuala ya
biashara , uwekezaji, uzalishaji, na viwanda hii si siasa
wafanye siasa yao bila kuingilia masuala ya kitaalamu.
Kupoteza muda wa watanzania kuwajadilisha masuala binafsi
tena kwa uongo wa hali ya juu ni jambo ambalo halivumiliki
kuwakalia kimya wanasiasa kwahivyo ni kuutumia vibaya muda
wa watanzania.
 
kampuni binafsi na makini kama IPTL/PAP ina sera
zake na misingi yake ya uendeshwaji , hivyo kuruhusu hisia
binafsi za wanasiasa uchwara kutawala mjadala kuhusu
uendeshwaji wa kampuni ni upuuzi wa kiwango kikubwa.
“Nawasihi wanasiasa hao japo tunatambua ni wakina nani
wanawatumia na kwa maslahi gani? kamwe wasichokoze moto
wasioweza na muda si mrefu tutaweka wazi uozo wao
wote ,
 
Pata nyaraka zote kuhusu ufisadi wa Tegeta Escrow Account Scandal hapa chini

kampuni binafsi na makini kama IPTL/PAP ina sera
zake na misingi yake ya uendeshwaji , hivyo kuruhusu hisia
binafsi za wanasiasa uchwara kutawala mjadala kuhusu
uendeshwaji wa kampuni ni upuuzi wa kiwango kikubwa.
“Nawasihi wanasiasa hao japo tunatambua ni wakina nani
wanawatumia na kwa maslahi gani? kamwe wasichokoze moto
wasioweza na muda si mrefu tutaweka wazi uozo wao
wote ,
 
..ni kwasababu bajeti yetu inategemea wafadhili.

..serikali inawasikiliza zaidi wafadhili wanachosema kuliko chombo/taasisi/mtu yeyote.

..sasa kwanini serikali yetu inategemea wafadhili?

..jibu ni miradi ya kifisadi na kihuni-huni kama iptl, richmond, dowans, symbion, pap, na mingine mingi.

Cc mapyululu


kwa hiyo nawewe unafurahia kafulila na wenzake waendelee kujipendekeza kwa wakoloni?

Hawa hawa wanaoamini kwamba waafrika ni watu wa mwisho kabisa katika mfumo wa maisha.
 
kwa hiyo nawewe unafurahia kafulila na wenzake waendelee kujipendekeza kwa wakoloni?

Hawa hawa wanaoamini kwamba waafrika ni watu wa mwisho kabisa katika mfumo wa maisha.

..sifurahii.

..lakini miradi ya kifisadi kama IPTL, PAP, ndiyo inayoturudisha nyuma kimaendeleo na kusababisha Waafrika/Watanzania tudharauliwe na kuonekana tu watu wa mwisho kabisa ktk mfumo wa maisha.
 
kila siku nasikia escrow kuna fedha zilichotwa cjui, tafadhal sana naomba kueleweshwa kuhusu hili sakata la Escrow likoje?? na lina athar gan kwa taifa letu? nasubir majib ili na mimi nipate mwanga
 
An escrow account is a temporary pass through account held by a third party during the process of a transaction between two parties.


kwa tafasri isiyo rasmi ni kuwa, Escrow Account ni account ya muda inayomilikiwa au kushikiliwa na mtu wa tatu au upande wa tatu wakati wa mchakato wa kibiashara wa watu/pande mbili.
 
Na kwenye hili sakata mtu wa tatu alikuwa serikali kupitia BOT
 
An escrow account is a temporary pass through account held by a third party during the process of a transaction between two parties.


kwa tafasri isiyo rasmi ni kuwa, Escrow Account ni account ya muda inayomilikiwa au kushikiliwa na mtu wa tatu au upande wa tatu wakati wa mchakato wa kibiashara wa watu/pande mbili.

asante nimeanza kupata mwanga now mkuuuu
 
Hela imelipwa kisheria! Tatizo mnakurupuka na vikaratasi vya kufungia maandazi alafu mnahemka. Huwezi kujua kwann PAP kachukua fedha za escrow kama hujui Escrow ilianzishwaa kwa taratbu zipi kwenye mkataba wa kuuziana umeme baina ya TANESCO na IPTL. Tafuteni taarifa zilizoshiba siyo unalazimisha watuwakuelewe kwakupigia mistari visentesi.
p

Labda useme tulichosoma ni feki, lakini sioni sababu ya hoja yako. Katika makubaliano ya kuifungua. Hio account, benefiaries wametajwa kinagaubwaga kuwa ni serikali na IPTl. AG anasisitiza kulipwa haraka haraka lakini bila kuangalia serikali ingefaidika vipi! Kwa mawazo yake account hii ilikuwa mzigo na serikali utapata nafuu ikiachana nayo. Lakini kuna Sh 8bn Kama faida inayopotea Kwa kuharakisha kuondoa hio pesa kwenye uwekezaji wa hisa za Hazina! Mmelogwa kiasi hata mkiibiwa kiwaziwazi hamtaki kuona!
 
Escroll ni kama sumu ya panya ata waliokuwa wapita njia wamenasa yuko wapi mtetezi wa zitto kitilya atuvavavudie
 
Back
Top Bottom