Tegeta, Dar: Mapenzi yamekatisha maisha ya kijana mwenzetu

Youngblood

JF-Expert Member
Aug 1, 2014
15,772
2,000
Mapenzi ni kitovu cha uzembe
images%20(9).jpeg
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,536
2,000
Ni mwendo wa ku equalize.....
Mm naona hii iendelee mpk akili ziwakae sawa walevi wa mapenzi.......

Mm nilipapaswa na sumu nishukuru paka alitangulia kula akafaa....

Baada ya hapo nilipapaswa shoka ya utosi...
Ilishusha kitanda chote ikakwama kwenye sement.....
Break ya kwanza kwenye kaburi la babu kutambika mizimuu

Sent from my Iphone 11 Max pro, nimeinunua jana pale karume karibu na duka la mapajama..
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
8,113
2,000
Ni mwendo wa ku equalize.....
Mm naona hii iendelee mpk akili ziwakae sawa walevi wa mapenzi.......

Mm nilipapaswa na sumu nishukuru paka alitangulia kula akafaa....

Baada ya hapo nilipapaswa shoka ya utosi...
Ilishusha kitanda chote ikakwama kwenye sement.....
Break ya kwanza kwenye kaburi la babu kutambika mizimuu

Sent from my Iphone 11 Max pro, nimeinunua jana pale karume karibu na duka la mapajama..
Hao vichaa wa mapenzi mnawapataga wapi
 

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Dec 25, 2013
2,924
2,000
Ni mwendo wa ku equalize.....
Mm naona hii iendelee mpk akili ziwakae sawa walevi wa mapenzi.......

Mm nilipapaswa na sumu nishukuru paka alitangulia kula akafaa....

Baada ya hapo nilipapaswa shoka ya utosi...
Ilishusha kitanda chote ikakwama kwenye sement.....
Break ya kwanza kwenye kaburi la babu kutambika mizimuu

Sent from my Iphone 11 Max pro, nimeinunua jana pale karume karibu na duka la mapajama..
Hahahahahha we jamaa noma, duh
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
9,744
2,000
Salaam wakuu!

Kuna kila dalili vifo vinavyotokana na mapenzi kuzidi kuongezeka.

Kwa masikitiko makubwa jana tumemuaga jamaa yetu aliyeshambuliwa na mke wake na kupelekea kufariki.

Kwa mashuhuda waliowahi kufika eneo la tukio ni kwamba huyu kijana aliyezaliwa 1991 alikuwa akiishi maeneo ya Tegeta kwa Ndevu na mwanamke waliyebahatika kupata watoto wawili lakini inasemekana mtoto wa pili hakuwa wa huyo mwanaume kwamba mwanamke alimsaliti akiwa Chuo cha ualimu.

Jamaa akihangaika kusaidia kulipa ada na mwanamke kuamua kumbambikia mumewe mimba na baada ya mtoto kuanza kukua ndipo tetesi za kutokuwa mwanaye zilipoanza na kupelekea mzozo kati yao na baadae familia za pande mbili kuingilia kati na kuwaweka sawa na maisha yakaendelea.

Kwa maelezo ya wapangaji wenzao ni kwamba Jumamosi jioni kulitokea kupishana kauli kati ya mme na mke

Usiku mke alimvizia mme akiwa amelala na kumpiga na kitu kizito kichwani na kupoteza maisha baada ya hapo mwanamke alipiga kelele kuomba msaada kwamba amempiga mme wake lakini hakujua kama atakufa.

Baada ya taratibu za kipolisi tulimuaga marehemu Jana kwao maeneo ya Tegeta kwa Ndevu ambapo mimi pia nilihidhurua kwakuwa baadhi ya ndugu wa mwanaume tunafahamiana.

Inasikitisha kuona mapenzi sasa yanaendelea kuondoa uhai wa watu, mpaka sasa mwanamke anashikiliwa na vyombo vya dola wakati mazishi yanatarajiwa kufanyika huko Kasulu.

kivulana cha mwaka 1991 kina watoto wawili, acha kigongewe tu
 

Mine eyes

JF-Expert Member
Apr 11, 2016
5,471
2,000
Ni kweli tunazaa nje ya ndoa kwa wanawake huru, na tunawalea huko huko. Tukitaka kuwaleta hao watoto ndani tunashauriana mpaka mke akubali. Sasa ninyi mnataka kuwaleta ndani kwa nguvu tena katika mfumo wa sandwich!
Kuzaa nje wakati una mke wa ndoa ni zinaa tu! na kumuumiza mke wako!
Wanawake wanavumilia mengi sana ila naona sasa kuna dalili za kuchoka kunyanyasika kisa analinda ndoa!
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
6,670
2,000
Kuzaa nje wakati una mke wa ndoa ni zinaa tu! na kumuumiza mke wako!
Wanawake wanavumilia mengi sana ila naona sasa kuna dalili za kuchoka kunyanyasika kisa analinda ndoa!
Kuzaa nje hakutaisha kwani mitaani wanawake wanazidi kuwa warembo na wako single!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom