Kila mtu anaweza kutapeliwa, nimeona polisi akitapeliwa,alichomolewa simu akawekewa mbao mfukoni, kila akigusa mfuko anafikiri simu, nimeshuhudia Tapeli mkongwe akitapeliwa hela ya kutosha, mpaka kaduka kake kakafilisika, ukisema huwezi kutapeliwa ni kwa sababu huujui utapeli, kama Giningi yenyewe ilitapeli rambirambi za wala senene....
Mtoa mada umefanya vizuri kushirikishana, pole sana, usiogope matusi ya vijamaa vilivyomaliza vyuo vimekosa ajira, vinaomba vocha kwa wazazi vitafute ajira kwenye mitandao, vikikosa vinakuja Jf kuporomosha matusi.