TCRA naomba msaada wenu, nimetapeliwa mchana huu

TCRA naomba msaada wenu, nimetapeliwa mchana huu

Kama wiki mbili hivi kaka yangu mkubwa alipigwa kama wewe 55,000 kua mwanae kaanguka ghafla yaan story kama yako bro kuchanganyikiwa akatuma kama wewe halafu ubovu mtoto anasoma day school so baada ya kutuma akawasha gari fasta kukimbia hospital akaambiwa hamna mgonjwa kama huyo. Ikabidi aende shuleni kwa dogo anamkuta yupo class anakula kitabu kama kawaida, kuwapigia hawapatikani, ndio akawa kashaliwa

Wajinga hawatakaa waishe dunia hii

Huyo ni kiazi kabisa.
 
Screenshot_2018-09-30-11-35-42.png
mimi pia imenikuta leo hiyo sms ya matapeli, wakati sina mtoto
 
Juzi kati hapa mwanangu wa secondary form 1 alidondola shuleni
Wenzake wakampeleka hospital
Daktari akampigia sim mke wangu
Halow habari wewe ndio mzazi wa fulani,,
Jibu ,,ndio
Daktari ,mwanao ameletwa hapa hospital ana hali mbaya sana tafadhari fanya juu chini uje,,
Jibu ,,haya nakuja
Kufika kweli hospital dogo anamalaria kali sana kapewa kitanda

Kwa hiyo siyo kila ujumbe ni wa kupuuza
Ila unatakiwa uwe mdadisi sana
Na uangalie makosa ya kiufundi kutoka kwa Tapeli.
 
Aksante sana mkuu, mtu hukosea mara ya
kwanza. Na kama ulivosema ujumbe huo kama una mtoto shule ya bweni tena mkoa tofauti hali ya kupanic utakuwa nayo tu.


Kwa tukio hilo itabidi ubadilishe SIGNATURE yako, hukuitendea haki.
 
Juzi kati hapa mwanangu wa secondary form 1 alidondola shuleni
Wenzake wakampeleka hospital
Daktari akampigia sim mke wangu
Halow habari wewe ndio mzazi wa fulani,,
Jibu ,,ndio
Daktari ,mwanao ameletwa hapa hospital ana hali mbaya sana tafadhari fanya juu chini uje,,
Jibu ,,haya nakuja
Kufika kweli hospital dogo anamalaria kali sana kapewa kitanda

Kwa hiyo siyo kila ujumbe ni wa kupuuza
Ila unatakiwa uwe mdadisi sana
Na uangalie makosa ya kiufundi kutoka kwa Tapeli.
Poa mkuu, huwa muangalifu mno ila kwa hili nilighafilika kwa kweli.
 
Wakuu, mchana huu kama saa sita hivi nimepokea ujumbe huu 'HABARI YAKO MZAZI MIMI MWALIMU HAPA SHULENI MWANAO AMEANGUKA GAFLA NAOMBA NIPIGIE HARAKA', ujumbe huu unatoka 0746136380.

Nikachanganyikiwa mno kwani mwanangu kweli yupo skuli Arusha 'boarding', nikampigia huyo jamaa na kuzidi niambia kuwa eti ana malaria ya muda mrefu na kwamba kadi yake ya Bima ya afya hawajaiona halafu akaniunganisha na daktari. Daktari kaniambia panatakiwa chupa ya maji haraka na nitume sh 57,500/=, sikuwa na ajizi nikatuma sh 60,000/= kupitia M-Pesa ndipo nikafahamu jina la huyo mwalimu tapeli kuwa ni Beatus Lyandungwe.

Alipopata hiyo pesa akanipigia na kuniambia kuwa pana majibu ya vipimo vya damu na harakaharaka akanipa tena huyo daktari (tapeli) na kuniambia damu ya mtoto haina tatizo (kumbuka hapo mwanzo aliniambia mtoto ana malaria) ila kwa kuwa kavuja damu nyingi baada ya kuanguka hivo chupa mbili za damu zinatakiwa na kwambi kila chupa ni sh 60,000/=.

Hapo nikasituka na kuamua kumpigia mwalimu mkuu, yeye akasangaa na kunipa pole ya kutapeliwa.

Voda nilipowapigia wakanitaarifu jamaa kesha toa hiyo sitini.
We fala unaibiwaje kijinga hvyo et mtoto kazidiwa bila hta kuuliza mtoto jina lake nani na anasoma wap wakike kiume piga cm kwa mkuu yy ndo mwenye mamlaka ya kukupa ww taarifa
 
acha uboya we ina maana huo wizi hukuwahi kuusikia hata kwenye taarifa ya habari?
na mtazidi kuibiwa kila Siku
umeniuzi sana bora hiyo pesa ungetoa sadaka tu
Mwenyewe kaniuz sana mazaz unakuwaje zuzu
 
Ama kweli wajinga hawaishi hata kuuliza jina la huyo mgonjwa, umri, jinsia, shule nk ili kupata uthibitisho. Zamani nilijua jamii forum is the home of great thinkers kumbe hakuna kitu. TCRA Usiwasumbue hapo hapo

Any way pole ndugu jamaa leo balimi zitawakoma.
Hana sifa za kukaz humu jmii forum apigwe ban maana kasoma ila hajaelimika
 
Baada ya mwezi huyo tapeli atakupigia na kukuambia,"Ongea na Afande huyu hapa" huyo afande feki atakuambia kuwa huyo tapeli wamemkamata Wako naye kituoni na kakutaja kuwa wewe ni miongoni mwa aliowapiga na Kuna wenzio kadhaa wameshafungua jarada hivyo tuma 10,000/= ili na wewe wakuunganishe kabla hawajampandisha kizimbani.UTAPIGWA TENA.
 
Wakuu, mchana huu kama saa sita hivi nimepokea ujumbe huu 'HABARI YAKO MZAZI MIMI MWALIMU HAPA SHULENI MWANAO AMEANGUKA GAFLA NAOMBA NIPIGIE HARAKA', ujumbe huu unatoka 0746136380.

Nikachanganyikiwa mno kwani mwanangu kweli yupo skuli Arusha 'boarding', nikampigia huyo jamaa na kuzidi niambia kuwa eti ana malaria ya muda mrefu na kwamba kadi yake ya Bima ya afya hawajaiona halafu akaniunganisha na daktari. Daktari kaniambia panatakiwa chupa ya maji haraka na nitume sh 57,500/=, sikuwa na ajizi nikatuma sh 60,000/= kupitia M-Pesa ndipo nikafahamu jina la huyo mwalimu tapeli kuwa ni Beatus Lyandungwe.

Alipopata hiyo pesa akanipigia na kuniambia kuwa pana majibu ya vipimo vya damu na harakaharaka akanipa tena huyo daktari (tapeli) na kuniambia damu ya mtoto haina tatizo (kumbuka hapo mwanzo aliniambia mtoto ana malaria) ila kwa kuwa kavuja damu nyingi baada ya kuanguka hivo chupa mbili za damu zinatakiwa na kwambi kila chupa ni sh 60,000/=.

Hapo nikasituka na kuamua kumpigia mwalimu mkuu, yeye akasangaa na kunipa pole ya kutapeliwa.

Voda nilipowapigia wakanitaarifu jamaa kesha toa hiyo sitini.
Hukuwa kutumia ujumbe na Polisi kiongozi? Maana kwenye hili nawasifu sana jeshi la polisi nina line nne na zote nimewahi kupokea ujumbe wao wa tahadhari. Pole sana.
 
Back
Top Bottom