TCRA angalieni sms za Biko, Tatu mzuka, Moja bet

TCRA angalieni sms za Biko, Tatu mzuka, Moja bet

Kwa mnaopokea mesage za TATU MZUKA NA BIKO na mnaona ni usumbufu Mnaonaje tujiunge tuwashtaki BIKO na TATU MZUKA kwa kusababisha usumbufu huo kwenye simu zetu, huu ni usumbufu mkubwa sana, kama promo wafanye kwenye mabango barabarani hawajatununulia simu wao, mwanasheria ajitokeze atupe mbinu za kwenda kuwashtaki ni kero sasa.
Hawa jamaa HAWAWEZI kukutumia meseji kama haujawahi cheza bahati nasibu yao hata mara moja, kama ulicheza hata mara moja basi wewe ndo uliwapa "rasmi" ruhusa ya kukusumbua, nina uhakika kuna mahali sheria na masharti kuzingatiwa tuliingizwa kingi bila kujijua.
Mimi biko nilijaribu mara moja, mpaka leo ni usumbufu ila kabla ya hapo sikuwa nikipata meseji zao.
Ila labda kuna gepu mahali la 'kuwakamata'.
 
Mimi sijawahi kucheza na nitatumiwa msg karibu 20 kila siku. Kosa langu hapo liko wapi jaman?
We muongo au basi zinachagua, mimi zimeanza kuja baada ya kucheza tena ni kama wiki hivi, kablabya hapo sikuwahi pata.
 
Hawa jamaa hovyo sana yani msg kibao


Saa nyingine nadhani labda mpenzi wangu kanikumbuka nkishika simu msg ya biko
 
Kuna wakati zinaingia msg mbili mfululizo utafikiri mpesa, ukifungua unakutana na TATUMZUKA, yani wangejua tunavowatukanaga kimoyomoyo wangeacha huu upuuzi
 
Watu bhan wameng'ang'ania kuwa wanaosema waonatumiwa msg basi wote wamewahi kucheza, kuweni waelewa aisee mimi sijawahi hata kuhangaika kutaka kujua hiyo Biko au tatu mzuka inachezwaje lakini ndo kwanza msg kila siku imeshakuwa ratiba, yani saiz ni constant kila siku lazima iingie na nilishawapigia voda wakajibu suala lako tunalifanyia kazi, kama sababu ingekuwa ni kuwahi kucheza basi hata wao wangesema lakini wanasema tu tutalifanyia kazi na ndio imetoka hivyo.

Na hata hivyo nina lain ya Halotel sijawah tumiwa upuuzi huo why iwe voda tu am not sure if na tigo but wanakera sana na waliofanya haya yote ni makampuni ya simu kuingia mkataba nao wa matangazo and not otherwise.
 
Sijawah kutumiwa sms na hao 3 na B Ko nadhan kwakua sijawah kujihusisha na michezo yao
 
Mimi ninavyojua hawawezi kukutumia meseji kama hujawahi cheza hata siku moja ukicheza wanajua wewe ni mteja kwahiyo wanakuhamasisha .
Ni kawaida ya kamali,hata za online sema kule kuna option ya unsubscribe
 
Aisee KERO HIYO NI KUBWA MNO. Tatumzuka wananikera sana wananiandikia msg za kipuuzi eti "tunajua umekwama huna hela ya kodi, cheza leo upate milioni 6.... Hawa jamaa tutawablock vp? Au niende TCRA?
Hahahahahaha.

Fanya uchunguzi mkuu. Inawezekana kuna mshkaji wako ni staff wa TATU MZUKA, na anajua kwamba UMEKWAMA NA HELA YA KODI HUNA, sasa jamaa amewapa story washkaji ndo maana wana uhakika kwamba UMEKWAMA na wanakwambia ucheze upate mil 6.

Mbona mimi hawajawahi kuniambia NIMEKWAMA..?? Nway, we wajibu tu kwamba ni kweli vyuma vimekaza, na sio kodi tu, hata hela ya kula huna.....!!
 
kumbe tupo wengi! .Kwanini makampuni ya simu wanawaruhusu kutusumbua? wakati kunauwezekano wakuwatumia meseji waliojiunga na hizo huduma? Hili lilitakiwa kushughukiwa na TCRA
 
Ukitumiwa msg ujue ushawahi cheza hiyo michezo sijawahi tumiwa text za tatu mzuka kabisa sababu sijawahi cheza ila biko nacheza sana na text zao naletewa
 
Back
Top Bottom