TBC taifa na matangazo ya mpira(Kashasha)

Hazard CFC

JF-Expert Member
Apr 7, 2015
15,055
2,000
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni... hakika kwa matangazo ya mpira wa miguu hakuna kama TBC, toka kipindi cha kina Juma Nkamia, Swedi Mwinyi, Ahmed Jongo, Eziekel Malongo mpaka sasa kipindi cha kina Jesse John, Enock bwigane na Chacha Maginga hakika TBC wameonyesha ukomavu wa hali ya juu...

Bila kusahau mbwembwe za mwl Kashasha unaweza zima tv ukahamia kwenye matangazo ya radio

Kwako Jesse
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
2,234
2,000
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni...hakika kwa matangazo ya mpira wa miguu hakuna kama tbc, toka kipindi cha kina juma nkamia,swedi mwinyi,ahmed jongo,eziekel malongo mpaka sasa kipindi cha kina jesse john,enock bwigane na chacha maginga hakika tbc wameonyesha ukomavu wa hali ya juu...

Bila kusahau mbwembwe za mwl kashasha unaweza zima tv ukahamia kwenye matangazo ya radio

Kwako jesse
Kipindi kingine kizuri TBC NI AKILI CHA WATOTO WADOGO !!! vingine bado sana inabidi wakaze misuri
 

kedrick

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
4,672
2,000
Wanajitahidi tatizo ni usikivu na ubora wa matangazo yaan ukickiliza radio one na ukija kusikiliza tbc kwa tbc inabidii uweke radio masikioni ili upate uondo vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom