TBC sasa inaelekea iliko gazeti la Uhuru

TBC sasa inaelekea iliko gazeti la Uhuru

Kinachochukiwa hupendwa, nimejaribu kufuatilia nyie vilaza wangapi ambao mnaichukia TBC nimegundua hamfiki hata 20, Sasa Milioni kumi kutoa watu 20 mlioko humu unapata ngapi?

Ukibishana na vichaa utakuwa unafanana nao.
 
kwakweli tbc hawako fair jana nashanga Gaston Msigwa anachagua wabunge wa ccm tu ili watoe maoni. toka wamesitisha mkataba na Tido Mhando tbc imepwaya sana matangazo yote yanaengemea upande mmoja
 
Mkuu Paulin, interview za kupima reaction ya issue yoyote zinaitwa "live impromptu vox populi!", hakuna any pre arrangement ya ni nani anahojiwa!, hakuna preparation wala head hunting ya wamtafute nani!, its first come, first served!, imetokea coincidence, wote ni CCM!.

Ingekuwa sio live, bali ni pre recorded, then you would have been right, kuwa TBC wamewachagua CCM tuu kuwahoji!.

Sometimes tunailaum TBC, for no apparent justified reasons!, ni kulalamika tuu ali mradi kulalamika!.

Sometimea lets be a bit fair or just a little understanding!.
Pasco


Pasco si vizuri kuongopa kwani wote tulioangalia ilionyesha kabisa kuwa wale watu walikuwa wametayarishwa, angalia mama Tibaijuka alivyokuwa kwenye mstari akisubiri aliyekuwa anaongea amalize na kweli baadae alipewa Microphone na kuanza kuelezea upuuzi wake...

“Equality is not a concept. It's not something we should be striving for. It's a necessity. Equality is like gravity. We need it to stand on this earth as men and women, and the misogyny that is in every culture is not a true part of the human condition. It is life out of balance, and that imbalance is sucking something out of the soul of every man and woman who's confronted with it. We need equality. Kinda now.”
―By Joss Whedon
 
Wakati mwingine hata wahajatumwa ila ni tabia za watumishi wengi sasa hivi ni kujipendekeza kwa uongozi wa CCM!! Yaani ni wajinga kweli... Jitu utakuta linajipendekeza kwa CCM huku hali yake mbaya, kutwa kulialia shida na kukopa hovyo!!

Lazima wajipendekeze watapataje ukuu wa Wilaya au Mkoa? CCM inagawa vyeo kwa fadhila na hiyo ndiyo inafanya TBC wajipendekeze. Angalia kama Sara Dumba, Halima Kihemba ni moja ya waliofanikiwa. Usipojipendekeza yatakukuta ya Tido Mhando.
 
Baada ya kuangalia tarifa ya habari Leo saa mbli ya TBC sasa ni dhahiri kabisa inaelekea kule lilipo gazeti la Uhuru, Nina maana ya kutokuwa na wateja kabisa. Najua wote mnaelewa Kuwa gazeti la Uhuru sasa hivi haliuziki kabisa labda chembe ya mauzo wanayopata ni taasisi za serikali. mawakala, wauzaji rejareja na wasafirishaji hawataki hata kuyaona. Reporting ya Leo ya TBC katika taarifa ya habari inayoendelea sasa hivi na hata wakati wanahitimisha live ufunguzi wa bunge maalum la katiba ni dhahiri inaelekea kule kule iliko fia gazeti la Uhuru kwa sababu zilezile za biased reporting. Waliohojiwa kwa comments ya Kikwete speech wote ni wabunge wa CCM. Sio Siri kwamba kwa kizazi cha sasa hivi zaidi ya 80% watazamaji, wasikilizaji na wasomaji ni Watu wanaopenda habari za mageuzi na sio mawazo mgando ya CCM. Kwaheri TBC na sasa mtegemee ruzuku tu.

Paulina nilidhan ww ni binti mwenye akili kiasi kwamba ningeweza kukuoa ili nikuepushe kufanywa kimada ndani ya chagadema, ila nimegairi. TBC haiwezi kuwa kama unavyofikiria na akili yako mgando.
 
Paulina nilidhan ww ni binti mwenye akili kiasi kwamba ningeweza kukuoa ili nikuepushe kufanywa kimada ndani ya chagadema, ila nimegairi. TBC haiwezi kuwa kama unavyofikiria na akili yako mgando.


Wee Rajabs ongelea mada husika acha matusi, kama wewe unataka kuolewa sema maana JK kesharuhusu watu kama nyie kupindwa ni halali ila bado tu hajasaini kwa wakubwa
 


Wee Rajabs ongelea mada husika acha matusi, kama wewe unataka kuolewa sema maana JK kesharuhusu watu kama nyie kupindwa ni halali ila bado tu hajasaini kwa wakubwa

Ww vichupi ntakupekenyua mpaka umuite mama yako nimpekenyue. Kama inakuuma acha kuikalia toka wenzako wa chagadema waikalie. Jitu zima shoga. Tena ushoga umeuanzia uzeeni tofauti na kiLEMA alieuanzia utotoni.
 
Mbowe alishawakataza msiitizame, nashangaa bado mnaendelea.
 
mbowe alishawakataza msiitizame, nashangaa bado mnaendelea.

mbona huyo huyo kamanda mbowe mmemuweka front page leo ya gazeti la uhuru baada tu ya bunge la jana la katiba?
Acheni undumilakuili!
 
ww vichupi ntakupekenyua mpaka umuite mama yako nimpekenyue. Kama inakuuma acha kuikalia toka wenzako wa chagadema waikalie. Jitu zima shoga. Tena ushoga umeuanzia uzeeni tofauti na kilema alieuanzia utotoni.

kwanini utumie lugha chafu kama hii, jiamini kuwa unaweza japo uwezo wa kufikiria ni mdogo!
 
paulina nilidhan ww ni binti mwenye akili kiasi kwamba ningeweza kukuoa ili nikuepushe kufanywa kimada ndani ya chagadema, ila nimegairi. Tbc haiwezi kuwa kama unavyofikiria na akili yako mgando.

lumumba's stuuup .idyyy thinking capacity!
 
kijana huwasishawishiki kwa hoja dhaifu hata siku moja?
Jenga hoja uelewekeke kijna!
Usitetee wizi unaofanywa kwa kodi zetu.



Wimbo wa kujifunza siku zote haukeshi ngomani....

Wenzio wanajadili hili we unaleta lile hii inadhihirika wazi hujui kwann usiangalie TBC1 .....

pole sana kwa akili za kuambiwa
 
Back
Top Bottom