hivi jerry amesoma chuo gani? Uandishi ili tujue kama ni mwana taalum, maadili, etc. Au kavamia fani, kawa maarufu na sasa.........
Alafu mwenye kujua mwenendo wake atueleze, make tv journalists wengi, wanaokotaokota kama kuku wa kienyeji, yaani habari zao nyingi ni za ku promote ili wapewe kitu kidogo
inawezekana ni kweli watu wanenchezea dili ila nina uhakika akukubali kuchukua zaidi
ya kutaka kumchafulia jina baada ya kuwaaibisha matraffic;jerry waechokoza moto kaza buti ukimalizana nao ni pm nikupe picha zingine za awa maharamia wakichukua pesa pale tengeru wanshnchefua wewe tu uzikuze;;;swala la rushwa si la mtu mmoja jamani mkija kuchangia lazima tujue kuwa tuko kwenye mapambano;huyu bwana ameonyesha uwazi halizi uchafu wanaotufanyia maaskari;labda niwasaidie mimi nilishawahi kumuwasha mshenzi mmoja ofisini akiwa anachukua rushwa ;baya alikuwa anaomba tunachopata akienda kwa mabosi anaropoka wezi;;;wanaume wakaingia kazini ndani ya moovie live akaegemea ....alivyo mjinga akamtengenezea mmoja wetu dili ati atinge chooo cha kike jamaa nae akanda mchustua mtu wa pcb gafla wakaja fresh na wale jamaa zao ;na yeye jamaa zake wakaja akuziacha alipokea matokeo yake jamaa ana kazi leo hii;;wakati polisi wakijitayarisha kumchukua mwenzetu pcb nao wakafa na yule alietoa alipobanwa akadai amepewa hiyo dili na mtu fulani..................,bosi we patamu jerry kaza buti lazima aibu iwakute jf watakuwa mashahidi
mi nahisi wakati akiwa anatoa wale mapolisi hadharani angejiuliza yyeeye msafi kiasi gani
hakuna alie perfect;si jf waala popote ndio maana sehemu zingine za kuwaumiza watu atukimbilii kutoa mawazo;
embu jiulizeni jamani familia 15 zimeumia;kila familia ina wattoto min 2 watoto 30 ada analipa nani
upande wa ndoa wake 15
imagine madada zetu sikuhizi bila kuwa na kazi wengi wanakimbia imagine ndoa ngapi zimeathirika na jerry???
Upande wa nyumba ndogo
imagine nani atamfwata mwanaume asie na pesa ??
Watoto wangapi walikuwa wakitunzwa na hao mapolisi kutokanana na
nyumba ndogo???ni familia ngapi zimeathirika kwa upande nyumba ndogo
he deserve
segere lazima alicheze !!!!!!!!!!
Mi nahisi wakati akiwa anatoa wale mapolisi hadharani angejiuliza yyeeye msafi kiasi gani
hakuna alie perfect;si jf waala popote ndio maana sehemu zingine za kuwaumiza watu atukimbilii kutoa mawazo;
embu jiulizeni jamani familia 15 zimeumia;kila familia ina wattoto min 2 watoto 30 ada analipa nani
upande wa ndoa wake 15
imagine madada zetu sikuhizi bila kuwa na kazi wengi wanakimbia imagine ndoa ngapi zimeathirika na jerry???
UPANDE WA NYUMBA NDOGO
imagine nani atamfwata mwanaume asie na pesa ??
watoto wangapi walikuwa wakitunzwa na hao mapolisi kutokanana na
nyumba ndogo???ni familia ngapi zimeathirika kwa upande nyumba ndogo
he deserve
segere lazima alicheze !!!!!!!!!!
Mi nahisi wakati akiwa anatoa wale mapolisi hadharani angejiuliza yyeeye msafi kiasi gani
hakuna alie perfect;si jf waala popote ndio maana sehemu zingine za kuwaumiza watu atukimbilii kutoa mawazo;
embu jiulizeni jamani familia 15 zimeumia;kila familia ina wattoto min 2 watoto 30 ada analipa nani
upande wa ndoa wake 15
imagine madada zetu sikuhizi bila kuwa na kazi wengi wanakimbia imagine ndoa ngapi zimeathirika na jerry???
UPANDE WA NYUMBA NDOGO
imagine nani atamfwata mwanaume asie na pesa ??
watoto wangapi walikuwa wakitunzwa na hao mapolisi kutokanana na
nyumba ndogo???ni familia ngapi zimeathirika kwa upande nyumba ndogo
he deserve
segere lazima alicheze !!!!!!!!!!
NI kweli na inavyoelekea haikuwa imepangwa, ni mazoea. Kwani alikwenda kumvaa source huyo akiwa na jamaa fulani ambao aliwatambulisha kuwa ni usalama wa taifa, wakati siyo kweli, ni wajanja tu wa mjini. Naendelea kufuatilia hapa, nimemuona Muro, ngoja nizungumze naye
Kwahiyo majambazi na vibaka nao waachiwe huru kwasababu kuna familia zinawategemea?Tumia ubongo,inaelekea unahitaji diper changing lol
Tupate taarifa kamili.........................
huku tunaita character assasination set up!taarifa nilizopata muda si mrefu mwandishi wa habari aliyejipatia umarufu kwa kufichua rushwa za trafiki naye amekamatwa kwa kuomba rushwa ya milioni 10
Ukimwachia mtu ambaye mawazo yake yako "corrupted" atoe mawazo yake unategemea nini?
Ahha!! Kamanda yakweli hayo mbona Jerry nimempigia anasema yupo salama? Wewe uko maeneo gani kwani hata mimi nipo hapa Kwa Mkumbo nimetoka sasa Hivi naenda kumwona Mkony? Weka bayana ametoka Kwa RCO amekwenda wapi????
ukimwachia mtu ambaye mawazo yake yako "corrupted" atoe mawazo yake unategemea nini?