TBC journalist Jerry Muro held over alleged graft


nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
taarifa nilizopata muda si mrefu mwandishi wa habari aliyejipatia umarufu kwa kufichua rushwa za trafiki naye amekamatwa kwa kuomba rushwa ya milioni 10
 
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
140
Likes
115
Points
60
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined Dec 5, 2007
140 115 60
Yule mwandishi bora wa Baraza la Habari Tanzania kwa mwaka 2009, Jerry Muro amekamatwa na Polisi kwa kupokea rushwa ya shilini mlioni 10.

Habari zilizopatikana na kuthibitishwa muda huu, Muro bado yupo hapa Kituo Kikuu cha Polisi Dar es Salaam ambako anaendelea kuhojiwa na RCO kwa tukio hilo.

Muro ambaye hadi sasa amewafukuzisha kazi askari wa barabarani zaidi ya 13, baada ya kuwapiga picha 'wakipokea' rushwa kutoka kwa madereva na kuwarusha kwenye TV, sasa naye yamemrudia.

Nitaendelea kuwamegea zaidi kila hatua kwani nipo hapa Central kwa sasa.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,137
Likes
576
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,137 576 280
yule mwandishi bora wa baraza la habari tanzania kwa mwaka 2009, jerry muro amekamatwa na polisi kwa kupokea rushwa ya shilini mlioni 10.

Habari zilizopatikana na kuthibitishwa muda huu, muro bado yupo hapa kituo kikuu cha polisi dar es salaam ambako anaendelea kuhojiwa na rco kwa tukio hilo.

Muro ambaye hadi sasa amewafukuzisha kazi askari wa barabarani zaidi ya 13, baada ya kuwapiga picha 'wakipokea' rushwa kutoka kwa madereva na kuwarusha kwenye tv, sasa naye yamemrudia.

Nitaendelea kuwamegea zaidi kila hatua kwani nipo hapa central kwa sasa.
source???
 
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
aliomba rushwa kwa mtumishi aliyetimuliwa kazi halmashauri ya wilaya bagamoyo
 
K

KASRI

Member
Joined
May 2, 2009
Messages
93
Likes
3
Points
0
K

KASRI

Member
Joined May 2, 2009
93 3 0
Wabongo NUKSI! (Kama kweli kakamatwa kwa rushwa)
Yaani mmeumiza vichwa weeee mkaona adhabu yake ni kumkamatisha Jerry mfichuaji?
I hope ni katika kumkomoa tu ndio mkaamua kumtegea.
 
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
140
Likes
115
Points
60
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined Dec 5, 2007
140 115 60
Source ni Polisi na hapa sasa Jerry Muro anatoka kwenye ofisi ya RCO
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Duh hizi nyeti ni za kweli? Manake tusije anza kuchangia story za kusadikika au zile za kutumiana meseji katika simu!?
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
So funny!!! Though hakuna ushahidi kama kweli amekamatwa, lakini hili ni jambo nililolitarajia. Polisi wa Tanzania hawakosolewi. Si ulisikia ile ya Mwanza? Aliyewataja polisi kwamba walishiriki kwenye ujambazi, saa chache baadaye alikamatwa akihusishwa kuwa na yeye ni jambazi.

So hilo ni jambo la kawaida kabisa. Si ajabu waliamua kumtafuta kwa hali na mali na akajikuta ameingia katika mtego.

Hiyo ndiyo bongo bwana.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,740
Likes
2,920
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,740 2,920 280
Source ni Polisi na hapa sasa Jerry Muro anatoka kwenye ofisi ya RCO
Kamanda naomba kujua kitu kimoja; unaweza kuuliza kama ilikuwa imepangwa?
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,740
Likes
2,920
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,740 2,920 280
Zaidi, unaweza kutupa walau proof ya picha haya ya camera ya simu? Kama ikiwa kubwa tutakusaidia kuipunguza
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Maskini mkwe wangu! Mh, ndo maana mafisadi watu walikataa wasisomewe albadiri, wahanga (tu)ngekuwa wengi!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,072
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,072 280
atalijua jiji..................

rushwa ikifa na nchi inakufa
 
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
kakamatwa na polisi baada ya kupokea taarifa toka kwa raia
 
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
Duh hizi nyeti ni za kweli? Manake tusije anza kuchangia story za kusadikika au zile za kutumiana meseji katika simu!?
taarifa ni za kweli kabisa muro yupo hapa central DSM
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,740
Likes
2,920
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,740 2,920 280
taarifa ni za kweli kabisa muro yupo hapa central DSM
I never thought Jerry anaweza kuwa dhaifu hivyo. Na bado siamini kama sio mpango wa kumchafulia jina
 
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
140
Likes
115
Points
60
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined Dec 5, 2007
140 115 60
Zaidi, unaweza kutupa walau proof ya picha haya ya camera ya simu? Kama ikiwa kubwa tutakusaidia kuipunguza
Najitahidi kuwapatia picha wakati akitoka, nimeongea na mwandishi mmoja atanipa. Simu yangu ya bei ndogo na haina kamera.
 
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
140
Likes
115
Points
60
Kamanda

Kamanda

Senior Member
Joined Dec 5, 2007
140 115 60
I never thought Jerry anaweza kuwa dhaifu hivyo. Na bado siamini kama sio mpango wa kumchafulia jina
NI kweli na inavyoelekea haikuwa imepangwa, ni mazoea. Kwani alikwenda kumvaa source huyo akiwa na jamaa fulani ambao aliwatambulisha kuwa ni usalama wa taifa, wakati siyo kweli, ni wajanja tu wa mjini. Naendelea kufuatilia hapa, nimemuona Muro, ngoja nizungumze naye
 

Forum statistics

Threads 1,215,665
Members 463,363
Posts 28,556,279