Original Pastor
Joined
Likes
10

Profile posts Latest activity Postings About

  • social_science
    kaka naomba unisaidie address ya huyo bwana anaetibu halitosis
    W
    Habari pastor.. nataka nikuulize kuhusu rafiki yako aliyeenda pale mansoor daya kuchukua dawa ya mdomo. Unaweza nisaidia na mimi kupata namba ya huyo daktari au huyo rafiki yako?
    Duble Chris
    Asante kama upo ila jamvini umekuwa adimu au una ID mpya mkuu
    S
    Hi members! Ni lini simba na yanga watakuwa na umoja kwa mechi za kimataifa?
    Duble Chris
    vipi mbona siku haupo jamvini kunanini mkuu ?
    driller
    i was passing to give you hi...! well let me say it HI...!
    MADAI
    Mimi ni mchoraji wa ramani
    kama hujapata bado ramani tuwasiliane ntakuchorea ila utalipia.
    architectmadai@yahoo.com
    M
    Dear Pastor,Take care Gods flock.It is only God who can pay you.Amen.
    K
    poa pastor. nakukaribisha sana. lete tu hoja na introduction tubadilishane mawazo.

    kilo
    Power to the People
    Bwana awe pamoja nawe siku zote mtumishi wa Mungu
    mayenga
    Bwana apewe Sifa Pastor,Nakushukuru kwa kunikaribisha.Mungu awe nasi daima.
    Ngambo Ngali
    Pastor umetoka kwenye huduma ya kondoo wa bwana? Salam katika jina la bwana.
    P
    nashukuru ndg yangu kwa ombi lako la urafiki. Mungu akupe baraka
    Mntambo
    Mungu akubariki Pastor, tupo pamoja.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…