Tatizo sugu la foleni Nairobi kuwa historia


M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,030
Likes
248
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,030 248 160
Wakati wenzetu wa Kenya wanatarajia kuzindua barabara mpya yaani flyovers mwishoni mwa mwaka huu na itakuwa ndio mwisho wa foleni ya magari jijini Nairobi sisi hapa Dar tunapigania kujenga barabara zisizorasmi yaani (feeder roads) ili kumaliza tatizo la msangamano wa magari .Nadiriki kusema ya kuwa ni lazima tujiulize inakuaje wenzetu wanaweza sisi tunashindwa?
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,150
Likes
1,320
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,150 1,320 280
"TUMETHUBUTU
TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE"

Kauli mbiu uchwara kama hizi ndo zilizotufikisha hapa tulipo na bila CCM, kuitoa madarakani expect NOT any changes.
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Tatizo la misongamano mjini halitatuliwi na siasa, hicho kitu ndio wengi wetu hatutambui.
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
wakati wenzetu wa kenya wanatarajia kuzindua barabara mpya yaani flyovers mwishoni mwa mwaka huu na itakuwa ndio mwisho wa foleni ya magari jijini nairobi sisi hapa dar tunapigania kujenga barabara zisizorasmi yaani (feeder roads) ili kumaliza tatizo la msangamano wa magari .nadiriki kusema ya kuwa ni lazima tujiulize inakuaje wenzetu wanaweza sisi tunashindwa?
muulize masaburi atakuwaeleza jinsi viongozi wengi wa tanzania wanafikiria. Baada ya majibu yake utajua kwa nini kila kitu tanzania hakiendi.
 
J

joeprince

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
89
Likes
0
Points
13
J

joeprince

Member
Joined Oct 27, 2010
89 0 13
Wakati wenzetu wa Kenya wanatarajia kuzindua barabara mpya yaani flyovers mwishoni mwa mwaka huu na itakuwa ndio mwisho wa foleni ya magari jijini Nairobi sisi hapa Dar tunapigania kujenga barabara zisizorasmi yaani (feeder roads) ili kumaliza tatizo la msangamano wa magari .Nadiriki kusema ya kuwa ni lazima tujiulize inakuaje wenzetu wanaweza sisi tunashindwa?
Ukumbuke hawa maamjaa hawapewi misaada
Kwa muda na rasilimali zao sio nyingi kama
Zetu HONGERA KWAO
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
1
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 1 133
wakuu nairobi sio dar.mwingereza alijenga kwa mipango.dar imejengwa bila mipango.unapo compare city hizo mbili unakuwa hujafanya haki yeyote.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
wakuu nairobi sio dar.mwingereza alijenga kwa mipango.dar imejengwa bila mipango.unapo compare city hizo mbili unakuwa hujafanya haki yeyote.
Acha kudanganya watu
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Hiyo flyover iko nairobi nzima?! Na aliyekwambia ndo suluhisho la foleni nani?! Ukiwa unakwenda Kawangware, airport, ngong nk inakuwa imekusaidiat nini hy flyover? Hao watu wa westland nk ndo msaada pekee
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,377
Likes
1,526
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,377 1,526 280
Wakati wenzetu wa Kenya wanatarajia kuzindua barabara mpya yaani flyovers mwishoni mwa mwaka huu na itakuwa ndio mwisho wa foleni ya magari jijini Nairobi sisi hapa Dar tunapigania kujenga barabara zisizorasmi yaani (feeder roads) ili kumaliza tatizo la msangamano wa magari .Nadiriki kusema ya kuwa ni lazima tujiulize inakuaje wenzetu wanaweza sisi tunashindwa?

Nani amekudaganyana flyover moja mbili zinamaliza foleni? eti tatizo la foleni kuwa historia teh teh teh eth
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
272
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 272 160
Nani amekudaganyana flyover moja mbili zinamaliza foleni? eti tatizo la foleni kuwa historia teh teh teh eth
Hebu msaidie huyu jamaa tena umependelea sio mbili ni kamoja tu
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Wakati wenzetu wa Kenya wanatarajia kuzindua barabara mpya yaani flyovers mwishoni mwa mwaka huu na itakuwa ndio mwisho wa foleni ya magari jijini Nairobi sisi hapa Dar tunapigania kujenga barabara zisizorasmi yaani (feeder roads) ili kumaliza tatizo la msangamano wa magari .Nadiriki kusema ya kuwa ni lazima tujiulize inakuaje wenzetu wanaweza sisi tunashindwa?
Usiwafuatilie sana jamaa wa Kenya, kumbuka mwakani kuna uchaguzi.
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
1
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 1 133
Hebu rudia kusoma ID yako
mkuu ID ni identity card sasa mimi ID ni achahasira wewe imekuwaje tena umeanza kuuliza ID na kutoka nje ya swali langu,nimedanganya nini?
alafu cha kushangaza unasema nimedanganya alafu wewe unakaa kimya bila kutoa hoja,sasa kama nimedanganya toa pointi zako hapa ili tujuwe nani mkweli.
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
1.flyover ndio hiyo itazinduriwa.
2.internationa airport near KIA is to build within two years(sisi songwe kama sikosei tuna-approach 10 years)
3. The new city called TATU CITY is to be build within 10 years(na kazi imesha anza(hapa nahofu huu mji unaweza kua EAC TRADING CENTER))
ngoja sii tuendelee kuimba single mpya
"TUMETHUBUTU
TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE"
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
"TUMETHUBUTU
TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE"

Kauli mbiu uchwara kama hizi ndo zilizotufikisha hapa tulipo na bila CCM, kuitoa madarakani expect NOT any changes.
Nimependa hako kambuyu ka stendi ya magereza. Nasikia imeshindikana kuuong'oa huu mbuyu. Hahahahaaaa, nimekumbuka lile kaburi la pale iringa, mweeeeeeeeee! waswahili kwa imani za kichawi, ndio zeeeeeeeeeeetuuuu!
 
N

NYAKIMWE

Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
50
Likes
2
Points
15
N

NYAKIMWE

Member
Joined Jun 8, 2011
50 2 15
Wakuu sisi hatuko serious,jamaa inapokuja kwenye issue za maendeleo politics wanaweka aside!!! Saivi wanajenga THIKA ROADS kwa kiwango cha flying overs, pia wanapanua barabara ya kutoka mombasa mpaka juba sudan ya kusin, sisi tunakalia porojo za akina magufuli wanavaa suti na mashati ya kijani huko Igunga!!!!
 
N

NYAKIMWE

Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
50
Likes
2
Points
15
N

NYAKIMWE

Member
Joined Jun 8, 2011
50 2 15
Pia ukiangalia barabara zote zinazokwenda boda zimetiwa lami,ukianzia Namanga kwa upande wao,boda ya horohoro kwa upande wa kenya kuna lami,boda ya MALABA,busia na jingine zote zina lami sisi tunasubir misaada y MCC,SHAME ON US
 

Forum statistics

Threads 1,251,536
Members 481,767
Posts 29,775,640