Wewe ninayekujua usitie mtarimbo angalau mara moja baada ya siku mbili utakuwa kichaa. Acha kuwazuga wenzakoah mie km nimempenda haina shida dudu wala sijali shoga !kweli tena ! hao watt tutaadopt ! mie naweza na sitamcheat hata nukta sema akinitibuaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Sasa kama hupendi kwanini usiachane tu na mumeo ukabaki kua mtawamie nishavurugwa shogaa sipend dyudyu hatari! bora hao!
Wewe ninayekujua usitie mtarimbo angalau mara moja baada ya siku mbili utakuwa kichaa. Acha kuwazuga wenzako
Sasa kama hupendi kwanini usiachane tu na mumeo ukabaki kua mtawa
Sent using Jamii Forums mobile app
Amina asante kwaushauriUshauri wangu wa mwisho kabisa kwako
Itafute furaha kwa kupitia M/Mungu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo sasa unacheat maana mumeo ni mlevi na mwasherati?LadyAJ mie nnajijua !yaan mie nikipenda ukweli hata men anitongoze huwa nahis ni mwanamke simuon kunivutia !hahaha miez 6 unakonda ?hahahahahah we sio mhenga !mie nimekaaga 2yrs bila dudu mume alikuwa masomon sijawah hata kwenda sijui grocery ninywe hata wine! najua namananisha !inakera pale unapompenda mtu kumbe nyuma linakuchora tu ! huyo unamfanyia revenge safi ya kufa mtu akae sawa akuheshim ! yaan wewe ishia hapo hapo !miez 6 miduchuz !pole !sasahv utachanaaaaaa heheheh! mnara full 24/7
mie ukinikera na nikakereka huwa lazima nirevenge moyo utulie !naanza upya !lol
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] umeonaeeeee dyudyu sio mpangomie nishavurugwa shogaa sipend dyudyu hatari! bora hao!
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] umeonaeeeee dyudyu sio mpango
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]hahaha zipite tu !nataman ningekuwa bibi nw
Sema na wewe karibu yakushinde wakati wa hr9999Mwanamke unaweza kukaa hata miaka mi 5 bila ya dudu lakini iwe mbali kama ulivyosema kua yuko masomoni,lakini nalala nae naamka nae (binafsi wangu alikua ni MGONJWA wa nyonga! Unakumbatiwa tu huku umebana mapaja Wallah hiyo kuivumia si kazi ndogo,maana mwili wapata misisimuoa yote kasoro ile hatua ya mwisho. Kubali kataa huo ni mtihani mgumu sana na usipomtanguliza M/Mungu unaweza jikuta unaanza kumdharau
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo sasa unacheat maana mumeo ni mlevi na mwasherati?
Hahaha yanishinde kivipi? Hebu fafanua kiduchuSema na wewe karibu yakushinde wakati wa hr9999
uwiii hapana my drKama mwanao hasimami mweke katikati ya mapaja ugusishe mapema kabla hajajitambua
Dildo itahusikaah mie km nimempenda haina shida dudu wala sijali shoga !kweli tena ! hao watt tutaadopt ! mie naweza na sitamcheat hata nukta sema akinitibuaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Kwanini Mzee msasambegu unaumia moyo unakinai kupenda kwasababu ushaumia imefika mahali inatosha
Sent using Jamii Forums mobile app
Kawaida usijali[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Aisee naumia sababu penye miti hakuna wajenzi
hapana,kwangu Mimi mshedede una nafasi yake katika mahusiano
Heee!!??Sijakutana nae ila natafuta mwanaume hanisi wakunioa huyu ataniheshimu nitamuheshimu najua hataniumiza nitafurahia maisha
Sent using Jamii Forums mobile app
mie nishavurugwa shogaa sipend dyudyu hatari! bora hao!