Tatizo ni nini katika hii picha?


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Jamani, huyu mama hapa (aliyesimama) ni Consultant katika shirika la UNESCO. Atakuwa analipwa hela nzuri tu. Je kwa mtazamo wako, unaona tatizo gani katika hiyo picha? Toa maoni.

unesco.JPG
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Amenunua viti vya CCM hihihiiiiii.........

"
"
"
"
"
"
KIKWAPA. Nyani Ngabu hebu kielezee......
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mmmh hawezi kukabiliana na hali ya joto :(
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
KIKWAPA. Nyani Ngabu hebu kielezee......
Tatizo la kikwapa kwa Tanzania ni endemic!! Haijalishi mtu ana kipato gani na wala haijalishi mtu anafanya kazi/shughuli gani. Watu wengi kwa ujumla hawana utamaduni wa kupaka viondoa harufu ya kwapa (deodorant) hususan zile ambazo hukata ama kupunguza utokaji wa jasho kwapani (anti-perspirant deodorant). Kuna watu huko maofisini na shahada zao wananuka kwapa la kufa mtu. Akikupita tu hiyo harufu anayoacha lazima iharibu olfactory nerves/ glands zako maana ni kali vibaya mno.

Sasa kama kweli huyo mama kwenye hiyo picha ni mshauri wa UNESCO basi ni salama kusadiki ama kudhania kuwa analipwa malipo mazuri tu kwa viwango vya kibongo bongo. Sasa kinachomshinda kwenda kununua "antiperspirant deodorant" ni nini kama sio utamaduni mbovu wa kutojali harufu mbaya ya mwili na kikwapa?

Vilevile, nguo aliyovaa nayo si nzuri kama unataka kukwepa kikwapa kama hujapaka deodorant maana kwa juu imebana. Ingekuwa iko loose kidogo ingekuwa afadhali kidogo.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
joto la Dar kama hakuna Air condition hata upake deodorant inaweza chemsha Ila inasaidia kwa kiwango fulani ukizingatia nguo yake imebana kwapa.
Pia sio jasho zote zinanuka kivile inategeneana na mtu pamoja na intake.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Joto kwenye gari, joto barabarani joto ndani ya office kungekuwa na AC labda ingesaidia. Pia wengine ndo wamezoea lakini si kila mtu wa TZ yuko hivyo kama NYANI NGABU alivyosema kutaka kutudharirisha wabongo wote
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Jamani, huyu mama hapa (aliyesimama) ni Consultant katika shirika la UNESCO. Atakuwa analipwa hela nzuri tu. Je kwa mtazamo wako, unaona tatizo gani katika hiyo picha? Toa maoni.

unesco.JPG
Hii kikwapa ya huyu mother ni telabite siyo gigabite tena, inabidi uwe mvumilivu sana kama ama unachangia naye ofisi au kitanda vinginevyo unaweza ukawa umenuna kila akikusogelea
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Inaoneka alikuwa msongo na kichwa sana shuleni
Mademu niliosoma nao shule/chuo waliokuwa wanatuburuza
walikuwa kama huyu mama kuanzia mwonekana wa kichwa
uso, ukali, na hiyo self defence mechanism(KWAPA). Huyo ukimtokea
anakuacha unamkumbatia hasa siku aliyotoka maeneo kama ya k'koo
na hutakaa ugeuke hata kumsalimia huku yeye anapiga buku na GPA inakuwa 6+
 
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Kama analipwa hela nzuri basi hajavaa pamba za kiwango kinachotakiwa halafu she seem to be rough mpaka kikwapa kinacheua.

Je mmem Consult kwanza au mnamdhalilisha mama wa watu humu bila yeye kujua. Hivi fikiria angekuwa mkewo au mama yako ungejisikiaje?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Anatumia NGUVU kuliko AKILI kitu ambacho CONSULTANT hatakiwi kufanya...waache IMPLEMENTORS watoke JASHO mama
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
hana uzoefu kuongea mbele za watu - anatoka jasho la kwapa
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
joto la Dar kama hakuna Air condition hata upake deodorant inaweza chemsha Ila inasaidia kwa kiwango fulani ukizingatia nguo yake imebana kwapa.
Pia sio jasho zote zinanuka kivile inategeneana na mtu pamoja na intake.
jasho ni jasho tuu kudadadeki..yote harufu tuu zinaweza tofautiana kwa ukali lakini zote mmhhh...
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Inaoneka alikuwa msongo na kichwa sana shuleni
Mademu niliosoma nao shule/chuo waliokuwa wanatuburuza
walikuwa kama huyu mama kuanzia mwonekana wa kichwa
uso, ukali, na hiyo self defence mechanism(KWAPA). Huyo ukimtokea
anakuacha unamkumbatia hasa siku aliyotoka maeneo kama ya k'koo
na hutakaa ugeuke hata kumsalimia huku yeye anapiga buku na GPA inakuwa 6+
ahahahaha kwikwikwi..heheheh umenichekesha mpwa!!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
ahahahaha kwikwikwi..heheheh umenichekesha mpwa!!
Safi kabisa nitunuku hata na ka thanks basi kama kweli umefurahi....uliwahi kuwa na hii maneno nini ukiwa chuo?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hapo kwenye RED, you made my day!!!

Sikonge tunaita DAWA YA MBU.
Inaoneka alikuwa msongo na kichwa sana shuleni
Mademu niliosoma nao shule/chuo waliokuwa wanatuburuza
walikuwa kama huyu mama kuanzia mwonekana wa kichwa
uso, ukali, na hiyo self defence mechanism(KWAPA). Huyo ukimtokea
anakuacha unamkumbatia hasa siku aliyotoka maeneo kama ya k'koo
na hutakaa ugeuke hata kumsalimia huku yeye anapiga buku na GPA inakuwa 6+
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
43
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 43 45
Lakini unajua nini, huyu mama inaonekana ni msomi thats why hatumii antipespirant deodorants. Antipespirant wanasema zinachangia sana kansa especially breast cancer coz zinazuia mwili kutoa uchafu, so wanashauri deodorant za kawaida.! Hata hivyo inaonekana ana kwapa kali sana. Hata antipespirant inaweza ikadunda!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,521
Members 475,533
Posts 29,291,783