Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

umenikumbusha mbali dogo, 2kiwa chuon kuna mshkaj alikua anaangalia iz prison break ata mpka saa 11 asbh, anasema hasikii usingz kabsa!
 
Kuna watu huwa wanapata taabu sana inapofika usiku wakidai kukosa usingizi, bahati mbaya sana mi sio mmoja wapo maana mi nikigusa tu kitandani kwisha habari, ila kwa wale wenye tatizo la kukosa usingizi huwa nawasikia wanalalamika sana.

Hata hapa kuna watu kila siku unakuta wanapost kuanzia saa 5 na kuendelea usiku, sijui hawalali wao?
Nini kinasababisha watu kukosa usingizi? mawazo, mazoea or what?
 
mawazo ni mengi usione watu wanatembea njiani wamebeba mizigo moyoni, kwa hiyo akipanda kitandani picha yote inaletwa kichwani mwake hapo ni kuwaza kwa kwenda mbele
 
Wengine hawakosi usingizi, sema tu wanahishi French Polynesia.
 
Wengi wakiwa na mawazo makali huwa wanashindwa kupata usingizi...sababu ziko nyingi na tofauti.

Mf. Mimi nikichukia haswa huwa sipati usingizi.
 
Wengi wakiwa na mawazo makali huwa wanashindwa kupata usingizi...sababu ziko nyingi na tofauti.

Mf. Mimi nikichukia haswa huwa sipati usingizi.
Unafanyaje kurudi kuwa normal? Najua wengine mpaka walie machozi yatoke meeeeeengi.....
 
Mchina analala maximum masaa 4 katika masaa 24.Na hawa tunawazungumziaje?
 
wakati wa chakula cha usiku wale biringanya iliyokaangwa na mafuta tu watapata usingizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom