Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Kama hujaoa oa. Ukisha pata ile kitu ya ndoa. Ukilala mpaka uamshwe na wanaowahi kazini asubuhi.
 
Pia nimewahi kusumbuliwa na tatizo hili mkuu..

Nilivyoweza kulimudu

1.maji,nilikua nakunywa maji kiasi (sio saana,na sio kidogo)

2.nilikua nahakikisha kitanda changu...vitu viko kwenye mpangilio mzuri na kisafi

3.mazoezi..hakika ukiwa unafanya mazoezi usingizi huwezi kosa,(apo plus na kuoga usiku kabla sijalala,ilikua ata nikishtuka usiku,inakua ni rahisi kulala tena)

NB
Mkuu haujaelezea labda unapitia wakati gani (labda kama una msongo wa mawazo au vipi),na pia hali ya apo nyumbani ikoje nakadharika,ili tuongezee...
 
pole sana mkuu,,,,,
siku nyingine ukikosa usingizi tunakukaribisha Kwenye Uzi wetu pendwa,jf usiku Wa manane...
 
Tafuta bilinganya egg plant kwa kizungu zipike kama mboga ya kawaida au uchemshe kama unaweza kunywa na kula tunda lake yaani huo usingizi kama wote au nitafute inbox tuongee zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole mkuu kwa tatizo hilo.nikuulize,hilo tatizo lina mda gani?je apo unapo ishi jirani na msiti,makaburi,au mti mkubwa?we ni muumini wa dini gani?tiba chukua kibatu kulingana na imani yako lala nacho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi ni muislam sipo karibu Na msikiti lakin adhana hua nasikia kwani msikiti haupo mbali sana miti mikubwa hakuna kuna minazi Na Kwa sasa naishi Zanzibar kikazi kuhusu uwepo wa makaburi sijui kama kulikua Na makaburi nimepanga nyumba Kwa hiyo sijui kama yalikuepo ama laah.Tatizo lina kama mwezi mmoja.kibatu ni kitu gani
Pole mkuu kwa tatizo hilo.nikuulize,hilo tatizo lina mda gani?je apo unapo ishi jirani na msiti,makaburi,au mti mkubwa?we ni muumini wa dini gani?tiba chukua kibatu kulingana na imani yako lala nacho.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom