Tatizo la kuchukia watu bila sababu

  • Thread starter princess ariana
  • Start date

princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,868
Likes
6,835
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,868 6,835 280
Habari WanaJf
Jamani nauliza, kwa waliowahi kufikwa na adha hii au wanaofahamu; unaweza kukutana na mtu labda anaishi mitaa yenu ukamchukia bila sababu, ilihali hajawahi hata kukusemesha, hana tabia mbaya yaani ndo kwanza umemuona na hakuna sababu ya kumchukia lakini automaticaly unajikuta humpendi tu...

Au unakuwa na rafiki kipenzi kabisa, lakini ghafla tu unamchukia bila sababu, anaweza kupiga simu usipokee, akikuuliza tatizo huna jibu la kueleweka, ukimwona hutaki hata kukaa nae karibu yaani unatokea kumchukia tu.

Waungwana hii inatokana na nini? kuna namna fulani kiimani au?

Wajuzi mnaofahamu hali hii nifahamisheni
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,966
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,966 704 280
Haiwezekani Kumchukia Mtu bila sababu......................Jitafakari vizuri utajua kwa nini Unachukia....................!!!! Kuna mwenzio alisema hivyo hivyo, alipobanwa zaidi akafunguka ya kuwa anamchukia kwa vile ile Midomo yake eti imebinuka kwa hiyo anahisi kama vile ANAJIDAI................ndiyo maana yeye anamchukia.....................!!!
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Inaweza kuwa ni wivu, kama amekuzidi ama kawa na kitu fulani bora zaidi yako.
Kingine pengine inaweza kuwa ni kawa na tabia huipendi ama hakuwa nayo awali.
 
Muger

Muger

Member
Joined
Jun 24, 2017
Messages
59
Likes
76
Points
25
Muger

Muger

Member
Joined Jun 24, 2017
59 76 25
Habari WanaJf
Jamani nauliza, kwa waliowahi kufikwa na adha hii au wanaofahamu; unaweza kukutana na mtu labda anaishi mitaa yenu ukamchukia bila sababu ,ilihali hajawahi hata kukusemesha,hana tabia mbaya yani ndo kwanza umemuona na hakuna sababu ya kumchukia lakini automaticaly unajikuta humpendi tu...

Au unakua na rafiki kipenzi kabisa, lakini gafla tu unamchukia bila sababu, anaweza kupiga simu usipokee, akikuuliza tatizo huna jibu la kueleweka ,ukimwona hutaki hata kukaa nae karibu
yani unatokea kumchukia tu....

Waungwana hii inatokana na nini? kuna namna fulani kiimani au?

wajuzi mnaofahamu hali hii nifahamisheni
Hukikosa Hela hasira zinakuja Zenyewe... Ishitakie Nafsi yako kwa Muumba
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Ni ngumu sana kumchukia mtu bila ya sababu, lazima huenda kuna sababu ambayo inakuwa ngumu kuitambua.

Labda sura yake au sauti yake au muonekano wake au uvaaji wake unakukumbusha kitu kibaya hapo nyuma.

Mfano, kuna mtu alikufanyia ukatili hapo nyuma kisha baadae unakutana na mtu mwingine tofauti kabisa, lakini kuongea kwake au muonekano kunafania na yule aliyekufanyia kitu kibaya hapo nyuma. Hivyo inakukumbusha juu yake na hivyo unaanza kumchukia bila sababu.

Au kuna wengine wale wenye nguvu za ziada, kwa kumtazama mtu tu, anatambua kuwa huyu mtu ni mbaya hata kama hajawahi kumtenda au hata kuzungumza naye. Hivyo anajikuta anamchukia tu bila sababu za Msingi.

Jichunguze vema, lazima kuna sababu inayokufanyia umchukie.
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
824
Likes
506
Points
180
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
824 506 180
maranyingi huwa kunakitu kinafanya umchukie mfano, yawezekana kuvaa kwake, au life style yake, au kunakitu ulisikia au kuona kwake ambacho kikaingia ndani ya kichwa chako then unakuta we hupendi kitu ka hicho so huwa kunavitu vidogo vidogo ambavyo hutokea sema huvigundui kisa hujaamua kufuatilia kwa kina tatizo ni nini
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,657
Likes
4,440
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,657 4,440 280
Habari WanaJf
Jamani nauliza, kwa waliowahi kufikwa na adha hii au wanaofahamu; unaweza kukutana na mtu labda anaishi mitaa yenu ukamchukia bila sababu ,ilihali hajawahi hata kukusemesha,hana tabia mbaya yani ndo kwanza umemuona na hakuna sababu ya kumchukia lakini automaticaly unajikuta humpendi tu...

Au unakua na rafiki kipenzi kabisa, lakini gafla tu unamchukia bila sababu, anaweza kupiga simu usipokee, akikuuliza tatizo huna jibu la kueleweka ,ukimwona hutaki hata kukaa nae karibu
yani unatokea kumchukia tu....

Waungwana hii inatokana na nini? kuna namna fulani kiimani au?

wajuzi mnaofahamu hali hii nifahamisheni
Ipo namna flani kiimani,unahitajika kufanyiwa maombi,yawezekana una majinubi,au una roho ya chuki ambayo umerithi kutoka kwenye ukoo wenu,jaribu pia kufuatilia ndani ya ukoo wenu kama kuna mtu mwenye tabia kama hizo,ila kwa yote hayo kwa Yesu hayana nafasi..
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,169
Likes
9,883
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,169 9,883 280
Inaitwa INFERIORITY COMPLEXION. Una shida ya kupenda kujilinganisha na watu unaokutana nao kwa uzuri, mali na hata social acceptance. Unafanya haya bila kujijua na pale unapoona mtu huyo amekuzidi kwenye hilo unalojilinganisha naye na hakuna unaloweza kufanya, unamjengea chuki.

Believe me, huwachukii bila sababu.
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,663
Likes
2,832
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,663 2,832 280
Lazima utakuwa mchawi wewe.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Habari WanaJf
Jamani nauliza, kwa waliowahi kufikwa na adha hii au wanaofahamu; unaweza kukutana na mtu labda anaishi mitaa yenu ukamchukia bila sababu, ilihali hajawahi hata kukusemesha, hana tabia mbaya yaani ndo kwanza umemuona na hakuna sababu ya kumchukia lakini automaticaly unajikuta humpendi tu...

Au unakuwa na rafiki kipenzi kabisa, lakini ghafla tu unamchukia bila sababu, anaweza kupiga simu usipokee, akikuuliza tatizo huna jibu la kueleweka, ukimwona hutaki hata kukaa nae karibu yaani unatokea kumchukia tu.

Waungwana hii inatokana na nini? kuna namna fulani kiimani au?

Wajuzi mnaofahamu hali hii nifahamisheni
Hilo tatizo limeanza awaimu hii ya anko magu? ama lilianza awamu zilizopita?
 
THT

THT

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2016
Messages
516
Likes
494
Points
80
THT

THT

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2016
516 494 80
Hii pia huwa inasababishwa na mambo ya kiroho, unapaswa luwa MTU wa MAOMBI na kusali ukikemea hiyo hali na itaisha hats Mimi nilikuwa hvyo
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,554
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,554 280
tabia za wanawake na wadada. ila huwa halidumu muda mrefu anarudi kwenye mstari.
 

Forum statistics

Threads 1,236,448
Members 475,125
Posts 29,258,160