TANZIA: Mh. Salim Hemed Khamis (CUF) afariki dunia

TANZIA: Mh. Salim Hemed Khamis (CUF) afariki dunia

R.I.P Salim Hemed Khamis. Pole kwa nduguwote, jamaa, marafiki na Watanzani wote walioguswa na msiba huo. Mungu awatie nguvu wakati huu wa majonzi mazito.
 
Poleni sana wanachama wa CUF na Wazanzibari
 
naungana na familia yake kuwapa pole.Mungu iweke roho yake pema peponi. Rai yangu kwa serikali tujifunze kuimarisha hospitali zetu ili ziweze kutoa huduma bora kwa kila raia wa tanzania
 
Apumzishwe mahali pema

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
R.I.P mbunge,Mungu ailaze roho yako mahali pema peponi.
 
Mpaka tupate uwakika kwanza ndio,,,,maana ni taarifa zisizo rasmi,,
 
daaah MUNGU amlaze sehemu anapostahili lakini ina maana ARUSHA hamna hospitali kubwa ambayo wangeweza kumwahisha kuliko kutoka tena ARUSHA mpaka MNH?
 
Hakika sisi ni wa mwenyezimungu na kwake sote tutarejea.
 
Mkuu, kumbe hao wengine siyo Watanzania? Si ungetoa Pole kwa watanganyika na Wanzanibari. Kazi sasa huu Muungano huu...
Neno poleni waTANZANIA si sawa tu.. Hakuna kitu kinaitwa Tanganyika
 
Back
Top Bottom