TANZIA: Mh. Salim Hemed Khamis (CUF) afariki dunia

TANZIA: Mh. Salim Hemed Khamis (CUF) afariki dunia

sote njia yetu ni moja.
Aliyekuwa mbunge wa Chambani visiwani Zanzibar, Mheshimiwa Salim Hemed Khamis amefariki dunia. Taarifa zisizo rasimi ni kuwa amefariki hospitali alikopelekwa baada ya kuanguka. Marehemu amefariki na umri wa miaka 62. Salamu za pole kwa wana CUF, Wana Chambani na wafiwa wote pamoja na ndugu na jamaa. Mungu amlaze mahala pema peponi.
hon-hemed-khamis-salim-chambani.jpg
====================================================== Taarifa juu ya kuugua kwake Mh. Salim Hemed Khamis ======================================================​
 
RIP MBUNGE

Lkn naomba niongee mambo haya yafuatayo:Kama ofisi ya Bunge haina huduma za dharura kwa wabunge wake wakiumwa ghafla basi tunashangaa nini Kyela kukosa dawa?Habari inasema Mbunge alipo dondoka watu wasio na utaalam wowote wa afya ndiyo wakaanza kumpepea;then waandishi wala sio matabibu ndiyo walimbeba kumuweka kwenye gari!

Habari hii inathibitisha Bunge hawana jukwaa la wataalam wa afya kutibu waheshimiwa kwa nyakati za dharura kama hizi;Kwa maelezo haya kama MB huyu angepata huduma ya kwanza kutoka kwa watu waliosomea ANGEWEZA KUPONA!
 

Kama taarifa sio rasmi nadhani hakuna haja ya kuharakisha kuzileta humu haswa unapokuwa unazunguzia KIFO.

Usiogope sana mkuu, sote tu marehemu watarajiwa...it's a matter of time...kwani kila nafsi 'itaonja' kifo...

Ee MOLA wasamehe maiti wetu na sote kwa ujumla:amen:
 
Rest in Eternal Peace. Amen. Inaelekea alipata Massive Stroke. (Kiharusi)
 
Back
Top Bottom