TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

Mungu ailaze roho ya marehemu Afande wetu mahali pema Peponi. Ameen
 
Hakika Fuso umenena yaliyosawia.. Kombania A' maarufu kama Canadian, ilikuwa moto wa kuotea mbali, hata mimi nilikuwa kombania hiyo, na hakika mwanaye Kwame alikuwa mstari wa mbele, Mzee wetu Makame alikuwa mfano wa kuigwa ,mwanaye alisota kama sisi wengine haikujalisha baba yake alikuwa mkuu wa JKT. Kwame pole sana sijui siku hizi yuko wapi huyu mtoto wake. Tumtakie pumziko jema ,Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi. Hakika tutamiss mawazo ya mzee huyu
mkuu sidhani kama alikuwa kombania A. Fuso amesema plantoon A. Nijuavyo alikuwa b. A si ndio ilikuwa inabeba matenga ya nyanya hadi canadian ikapinduka aka ilipofungwa na eagle?
 
Major makame ndio alikuwa kinara wa kushawishi JKT wasikubali vyama vingi wakishirikiana na Omary Mahita. For more information mu ulize tundu lisu. Wale wote wanaoitetea ccm ujue kwamba hata mbinguni hawatamkuta mungu.
 
RIP Meja Makame!!

Mkuu angalia jinsi ya kutaja hivi vyeo usifanye makosa. Huyu ni Meja General siyo Meja. Meja ni cheo kidogo; ukitoka meja unaenda Luteni Kanali ukitoka Ltn Kanali unaend full kanali (kanali) na ukitoka kanali unaenda brigadia na baada ya brigadia ndio Meja General (two star general). Hivyo kumuita Maj. General Makame (RIP) ati Maj. si sahihi unakuwa umemshusha sana.

Namkumbuka Maj. Gen. Makame wakati huo nikiwa kambi moja hivi ambayo imezungukwa na mbuga ya wanyama, alikuwa akija jule basi tunapiga nyumbu na nyati kwa ajili ya nyama ya mkuu. Nyama zinakaishwa kisha nissan inazisafirisha kwa ajili ya kitoweo cha CNS nyumbani kwake. Alikuwa kamanda mzuri enzi za kuiongoza JKT. Mungu ampumzishe mahala patulivu.
 
Mzigo kwa taifa umepungua, mishahara midogo ya kuvutana halafu hapo hapo unatoa kodi ya kuwalea watu kama hawa, wako wengi kuanzia mawaziri wakuu wastaafu, maraisi wastaafu n.k. Hili ni janga la kitaifa.
 
RIP
Hautakumbukwa kwa lolote ulilofanya nyumbani kwako Mtwara, ni hazina iliyokimbia nyumbani na kuukana umakonde!!

Ulikuwa na mpango wa Ubunge Tandahimba, mungu amjalie Katani A Katani achukue jimbo, kijana mzalendo mwenye uchungu na Mtwara!!!
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

Inna lilahi wa inna Illaihi rajjiuna.
 
Pole sana CLASSMATE wangu IBRAHIM kwa msiba mkubwa uliokupata!.. Mwenyezi MUNGU akutie nguvu!
 
Mkuu angalia jinsi ya kutaja hivi vyeo usifanye makosa. Huyu ni Meja General siyo Meja. Meja ni cheo kidogo; ukitoka meja unaenda Luteni Kanali ukitoka Ltn Kanali unaend full kanali (kanali) na ukitoka kanali unaenda brigadia na baada ya brigadia ndio Meja General (two star general). Hivyo kumuita Maj. General Makame (RIP) ati Maj. si sahihi unakuwa umemshusha sana.

Namkumbuka Maj. Gen. Makame wakati huo nikiwa kambi moja hivi ambayo imezungukwa na mbuga ya wanyama, alikuwa akija jule basi tunapiga nyumbu na nyati kwa ajili ya nyama ya mkuu. Nyama zinakaishwa kisha nissan inazisafirisha kwa ajili ya kitoweo cha CNS nyumbani kwake. Alikuwa kamanda mzuri enzi za kuiongoza JKT. Mungu ampumzishe mahala patulivu.

Kuhusu vyeo uko sahihi kabisa..........sasa na wewe hayo majogoo shingoni ndio una cheo gani?

RIP Kamanda Major General Makame Rashid.....
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.
R.I.P Kamanda.
 
R.I.P kamanda alinisaidia sana enzi zile nilipokuwa operation Mazingira maana bila yeye wale jamaa walitaka wanilaze lupango kwa kikimbia JKT na kurudi tena!
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.

Amefariki saa 12.30 Asubuhi katika Hospital ya TMJ na sio Lugalo.

Msiba upo kwake pale mikocheni B karibu na Nyumba ya Mh Hamad Rashid.

Nimemkumbuka kwa mengi sana nakumbuka mara ya mwisho ilikuwa mwezi wa Nov 2012 nilikutana nae pale msikiti wa Mwinyi Mikocheni Kwenye swala ya Ijumaa. Tuliongea mengi sana lakin kubwa zaidi nijitahidi kuja na kuwekeza Tanzania.

Pole sana Kwame na Rashid.
 
RIP Kamanda Meja Gen Makame. Nakumbuka tulicheza soka sana na wewe pale JKT makao makuu - Mlalakuwa - ulipokuwa Top wa JKT. Nilisha linda sana nyumbani kwako then... mjini karibu na maeneo ya ikulu..ulikuwa mkarimu sana kwa sisi vijana tuliopitia JKT kwa mujibu wa sheria. Ulituangalia na kutukaribisha kama wanao. Tutakumiss sana.
 
Major makame ndio alikuwa kinara wa kushawishi JKT wasikubali vyama vingi wakishirikiana na Omary Mahita. For more information mu ulize tundu lisu. Wale wote wanaoitetea ccm ujue kwamba hata mbinguni hawatamkuta mungu.

acha Uongo wewe, 1992 wakati wa vyama vingi vinaana mahita alikuwa RPC k.njaro pia tambua enzi hizo hata Slaa alikuwa Kada wa CCM manyara, Tundu lissu hakuwa kabisa Mwanasiasa!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu angalia jinsi ya kutaja hivi vyeo usifanye makosa. Huyu ni Meja General siyo Meja. Meja ni cheo kidogo; ukitoka meja unaenda Luteni Kanali ukitoka Ltn Kanali unaend full kanali (kanali) na ukitoka kanali unaenda brigadia na baada ya brigadia ndio Meja General (two star general). Hivyo kumuita Maj. General Makame (RIP) ati Maj. si sahihi unakuwa umemshusha sana.

Namkumbuka Maj. Gen. Makame wakati huo nikiwa kambi moja hivi ambayo imezungukwa na mbuga ya wanyama, alikuwa akija jule basi tunapiga nyumbu na nyati kwa ajili ya nyama ya mkuu. Nyama zinakaishwa kisha nissan inazisafirisha kwa ajili ya kitoweo cha CNS nyumbani kwake. Alikuwa kamanda mzuri enzi za kuiongoza JKT. Mungu ampumzishe mahala patulivu.

Sehemu ya Oljoro ikijulikana kama "Makuyuni"? Huyu mzee alikuwa anamiliki baadhi ya mifugo hapo Makuyuni
 
Huyu Mzee anayo "mauchafu" yake aliyoyafanya akiwa mkuu wa JKT...!
 
Back
Top Bottom