TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

TANZIA: Meja Jenerali Makame Rashid afariki dunia

Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

R.I.P. generali
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

INNAA LILLAHI WAINNA ILAIHI RAJIUUN........R. I. P. Kamanda Makame Rashid.... Kiongozi .....Balozi... alishawahi pia kuwa Mwenyekiti wa Baraza la Mchezo la Taifa na pia aliwahi kuwa Mjumbe wa kamati ya Utendaji wa klabu ya Simba Sports Club.....
 
Habari za kuaminika Mkuu wa JKT Mstaafu ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM kupitia wilaya ya Tandahimba, mkoani Mtwara, Makame Rashidi amefariki usiku wa manane, hospitali ya Lugalo.

RIP Jenarali Makame......Hapo kwenye red ni muda muafaka wa katiba kuzungumza wazi kuwa ukiwa kwenye vyombo vya usalama ukishafika cheo flani ukistaafu usishiriki siasa.
 
RIP Makame,

Samahani wakuu kwa kutoka nje ya Tanzia

Naomba kuuliza wandugu, hivi wakati ile camp ya Buhemba ikifungwa kupisha mgodi wa Meremeta, JKT ilikuwa chini yake? Na wakati makao makuu ya JKT yanaungua pale Mlalakuwa yeye ndio alikuwa Top pale
 
RIP Major Gen Rashid Makame,

Zaidi ya kuwa ni miongoni wa waanzilishi wa JKT, nitaendelea kukumbuka zaidi pale ulipokuwa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya katika miaka ya kati ya 80.

Poleni sana familia ya Makame, Kwame, Ibra na Rashid. Mungu awajazeni nguvu katika kipindi hiki kigumu.
 
RIP kamanda. Kwa wale tuliokuwa makutupora JKT - 1993 OP vyama vingi - mtakumbuka kamanda wetu alivyokuja kujiunga nasi wiki moja kabla ya kucheza parade (kwata) ya kuhitimu kwa niaba ya kambi zote; pia mtamkumbuka jinsi alivyofanya vikao vyetu (Yeye mwenyewe na sisi makukruta) kupeleleza kama kulikuwa na unyanyasaji ndani ya jeshi la JKT. Ikumbukwe that time wazazi walikuwa wana wasiwasi kwamba jeshi lina unyanyasaji wa kijinsia; hili tuli-prove kwa kamanda kwamba hatujaona kitu kama hicho. Kwenye PASS OUT parade - Platoon A - Section A - Mstari wa mbele Kulia kulikuwa na mwanaye Kwame! Poleni wafiwa. kwa niaba ya wahitimu wa Makutupola JKT nawakilisha, maana kamanda huyu alikuwa ni mzazi, akitutembelea tu tulisema kila kitu pamoja na adhabu zisizo na mantiki, kichele kidogo (monthly allowance), nk Mgeni rasmi kwenye kwata letu la kuhitimu alikuwa mzee wetu Mh. Malecela - wakati huo akiwa Waziri Mkuu wa JMT.
KOmbania gani iyo? RIP Mzee vita ulivipigana
 
Mzee alikula good time huyu wakati ni kinara wa JKT...let him RIP maana I have a lot to cry for!!!
 
RIP kamanda,

Mkuu wangu wa JKT nikiwa kambi ya Masange JKT katika operation miaka 30 ya uhuru (1991/92).
Nakumbuka alipotembelea kikosi alikuta tukifuga ng'ombe wengi sana lakini bila kuwachinja na kula nyama, akaamuru kila kombania ipewe mmoja wa kuchinja na kula.
Hakika ilikuwa ni furaha kubwa mana tulichoma nyama na nyingine kupikwa kikosini na kuliwa hadi yote kuisha.

Suala la totozi lilikuwa wanajeshi wote, mana kuna falsafa moja kwa wanajeshi kuwa, ukitaka kumtawala mwajashi mpe,
1. Chakula ale na kushiba
2. Mpe pombe ndo maana jeshini pombe hutolewa bure au kwa gharama ndogo with govt subsidies
3. Mwanamke/ Mwanaume, kwa maana akishakula, akanywa basi atahitaji wa kupumzika nae!!

Pumzika kwa amani Afande Makame Rashid, tuliumbwa wapita njia makao yetu ya kudumu ni huko.

RIP AFANDE!!!
 
Inna Lillahi wa Inna Ilaihi Raajiuun! Namkumbuka sana alikuwa Kamanda wangu, Mkuu wa Kikosi cha Ruvu JKT, 1977 Operation Uchaguzi. Poleni sana Wafiwa.
 
msiba upo brbr ya Rose Garden karibu na kota za TPDC uliza kwa major General Makame

Barabara ina ulinzi hiyo leo, nafikiri kikwete alikuwa msibani. Kumbe pale ndio kwake! Nyumba huwa inapaki magari several na yote ya maana.
 
Nilikuwa JKT Oljoro operesheni Programu ya chama. Mkuu wa kikosi alikuwa Brig Gen Karubi. Kila wakati Maj Gen Makame Rashid akija kambini, ni lazima atafutiwe totoz ya nguvu ya kulala nayo usiku wote...ilikuwa ni kama desturi..unyanyasaji ulikuwepo sana JKT, wanawake walikuwa na wakati mgumu kimapenzi. Bwana Fuso kusema hakukuwa na unyanyasaji kijinsia, hiyo sikubaliani nayo kabisaa..!
 
Pumzika kwa amani kama sikosei alikuwa na Mitala (Mama wa Kimakonde na wa Kibantu)!!!
 
Back
Top Bottom