Tanzia: Mbunge wa Ukonga, Eugene Mwaiposa afariki dunia

Tanzia: Mbunge wa Ukonga, Eugene Mwaiposa afariki dunia

Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu bi. Eugene mahali pema peponi



amen
 
R.I.P mama mwaiposa. mungu akupokee na ukapumzike mahala pema peponi amina!
 
BREAKING NEWS!
Mbunge wa Jimbo la Ukonga Mhe. Eugene Mwaiposa amefariki ghafla mjini Dodoma.
 
Mara Hotelini mara kwake, RIP Marehemu mbunge
 
Pumzika kwa aman, mheshimiwa mbunge na mzee wetu wa kanisa. Jimbo na kanisa kwa pamoja tunashukuru kwa yote uliotutendea. Mungu apumzishe nafsi yako mahal pema peponi. Amina
 
Apumzike peponi salama
RIP Mama Mwaiposa
Alikuwa mteteaji sana wa watu wake wa Ukonga.
Nilibahatika kumsikia nilipokaribishwa Bodi ya barabara Dsm.
 
Poleni familia
Poleni wananchi wa jimbo la Ukonga
Poleni wabunge

RIP Eugene

"Kwa utamaduni wa Kitanzania hakunaga masihara wala kebehi kwenye msiba"
 
Je mama alikua na familia(mume,watoto,.......) sijasikia hii kitu hebu tujuzeni nyie mliokaribu na mama Eugen Mwaiposa
 
Humu ndani watu ni wanafiki saana huyu mama si gamba si alishiriki kupitisha katiba uchwara. ..akatutukana watanzania akamtukana warioba pia, mimi Sina cha kusikitika afe tu. ..
Tena kachelewa tena ataenda jehanam.
CCM yeyote akifa mimi siwezi kulia ntamtupa kagera awe chakula cha mamba
 
Amefia Rock Hotel, jirani na kituo cha mafuta cha Shabiby.

Alilala vema hakuamka, wahudumu wakaita Polisi wakavunja mlango ndo kukuta kishatangulia mbele ya haki.

Mbona taarifa ya Naibu Spika inasema amefia nyumbani kwake?
 
Amefia hotelini na ana nyumba chaduru hapohapo, Mungu atusamehe michepuko, ni aibu
 
Back
Top Bottom