Tanzia: LiverpoolFC afiwa na mwanae | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: LiverpoolFC afiwa na mwanae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee wa Rula, Dec 13, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    WanaJF,

    Napenda kuchukua fursa hii kuwajuza kuwa mwanaJF mwenzetu aitwaye LiverpoolFC amefiwa na mwanae mchanga leo asubuhi muda wa saa tatu na nusu katika hospitali ya Mount Meru iliyo jijini Arusha.
    Taarifa ilichelewa kitufikia kidogo lakini naomba wote kwa ujumla wetu kuelewa juu ya tukio la huzuni lililomkumba mwenzetu.

    Mazishi yameshafanyika leo tarehe 13.12.2011.

    LiverpoolFC binafsi nakupa pole mkuu, nakuomba uwe mvulivu na mtulivu katika kipindi hiki kigumu sana ulichonacho. Zidi kumuomba Mungu, zidi kumtukuza Bwana maana sote ni wake. Narudia tena pole sana mkuu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,568
    Likes Received: 14,988
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu yetu Mungu akupe nguvu katika hiki kipindi kigumu
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Inna Lillahi Wa-Inna Illaihir Rajiuun!!
    Bwana alitoa, Bwana ametwaa, Mapenzi ya Bwana yatimizwe.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Pole sana.MUNGU AKUPE NGUVU katika kipindi hiki kigumu.
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yetu, Mungu akutie nguvu ktk kipindi hiki kigumu.
    Tupo pamoja mkuu. Hiyo ni kazi ya Mwenyewe aliyekupatia ameamua kumtumia kiumbe wake kwa jinsi alivoona inafaa.
    Jina lake lihimidiwe.
    Amen.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Shark Allah S.W anasema kifo kinatosha kuwa waadhi kwa binadamu mkuu,
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Pole sana ndugu yangu LiverpoolFC Mungu akutie nguvu ya uvumilivu kwa wakati huu mgumu wa uzuni, narudia tena pole saana wewe na mama mzazi wa mtoto!!!!!!!!!!

     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    pole sana ndugu yangu. Mungu akutie nguvu na ampumzishe marehemu mahali pema peponi.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,648
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Pole sana ,MUNGU AKUTIE NGUVU.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    pole sana Mkuu wangu. Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu na ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Mia
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Pole sana sana mkuu
    Mwenyezi Mungu akupe nguvu kukivuka kipindi hiki kigumu.
    Pole sana mkuu na mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mtumishi wetu hakina umesema vizuri, kweli wengi tumempa pole LiverpoolFC lakini tumemsahau mkewe ambaye amepata machungu mara mbili;
    1.0 Alijifungua kwa oparation
    2.0 Kumpoteza mtoto.
    Kiukweli pole sana LiverpoolFC pamoja na familia yako.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,954
    Likes Received: 19,532
    Trophy Points: 280
    Inna li Llahi wa Inna iLlahi Rajiun.

    Kila msiba wa kifo huwa ni mawaidha kwa tulio hai. Hakuna umri, si ujana si uzee, si mtoto si mkubwa, kifo kinaweza kumjia yoyote wakati wowote, tuhimizane kutenda mema.
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Pole sana LiverpoolFc na wote.
    Nakuombea ujasiri kipindi hiki kigumu.

    Ni kazi ya Mola
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dada FF hakika umesema vizuri kabisa, sina la kuongeza.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Haina makosa, jina la Bwana libarikiwe.
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mzee wa Liverpool.
    Mungu akutie nguvu
    OTIS
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Pole sana kamanda...
     
  20. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu LiverpoolFC pamoja na familia kwa ujumla. Mwenyezi Mungu akupeni moyo wa uvumilivu na subira katika kipindi hiki kigumu.
     
Loading...