First lady Chadema wapo wangapi? Mke wa Mbowe, au mke wa Dr.Slaa?
Pole sana wafiwa wote;
Pole sana GODBLESS Lema.
Nioneshe hilo Kanisa uliloenda tolewa mapepo nami nifike..
Msiba si fashion show.Msiba unatakiwa uwe ukweni hata kama hao wakwe wanakaa kibanda cha nyasi na malofa wa kutupwa.Msiba kufanyika kwa Lema ni utekaji nyara wa maiti,msiba na michango ya rambi rambi.
Viroba vya kumwaga vitakuwepo.Karibuni sana
Poleni wafiwa..
Mkuu umesahau kuwa uchaguzi unakaribia
Poleni ila hapa siyo pakuanzia misiba
habari za kipuuzi hizi......... me mwenyewe nimefiwa na mbwa wangu maziko kesho mnakaribishwa wote.