Tanzia: Lema kafiwa na mama Mkwe wake

Tanzia: Lema kafiwa na mama Mkwe wake

Poleni lakini Kimila msiba wa mkwe huwa unafanyika kwa wakwe wenyewe.Hii ya kufanyika kwa Lema sijaelewa ina maana michango tumpelekee Lema au tupeleke upande wa wakwe? Naogopa hela za rambi rambi zisije ishia mikono isiyo salama.

Mkuu kwani msiba Mara nyingi watu si huwa wanaupeleka sehemu kidogo yenye nafasi na hata kwenye nyumba ya kueleweka
 
Mkuu kwani msiba Mara nyingi watu si huwa wanaupeleka sehemu kidogo yenye nafasi na hata kwenye nyumba ya kueleweka

Msiba si fashion show.Msiba unatakiwa uwe ukweni hata kama hao wakwe wanakaa kibanda cha nyasi na malofa wa kutupwa.Msiba kufanyika kwa Lema ni utekaji nyara wa maiti,msiba na michango ya rambi rambi.
 
Kwa majonzi makubwa wakazi wa Arusha mjini tunasikitika kupokea taharifa za kuondokewa na kipenzi mama yetu mpendwa.

Taratibu za kuuleta mwili wa mama yetu mpendwa kutoka Dar es salaam zinaendelea. Na mazishi yanatarajiwa kufanyika siku ya jumamosi. Na msiba upo nyumbani kwa Mbunge Mh. Kamanda Lema Njiro jijini Arusha.

BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA, JINA LA BWANA LIBARIKIWE.
 
Ndugu haulazimishwi kuchangia na wala hu sehemu ya wanafamilia! Familia zenyewe ndio zinaamua kuwa tu handle hili tatizo kwa namna gani! Na huwezi jua labda huyo mama ndo aliwapa lema na mkewe kiwanja hicho ambacho labda kwa taratibu za familia ndipo shighuli zote za koo hufanyikia so kwa sababu nyie maccm mna tabia za kupiga rambirambi ;nadhana na sisi tuna tabia mbaya kama nyinyi . POLE SANA KAMANDA LEMA MUNGU AWATIE FARAJA KATIKA KPINDI HIKI KIGUMU KWENU
Msiba si fashion show.Msiba unatakiwa uwe ukweni hata kama hao wakwe wanakaa kibanda cha nyasi na malofa wa kutupwa.Msiba kufanyika kwa Lema ni utekaji nyara wa maiti,msiba na michango ya rambi rambi.
 
Mh, Mbunge Wa jiji LA Arusha kamanda Godbless j lema usiku Wa kuamkia leo tarehe 22/10/2014, mama mkwe Wake aliaga dunia, msiba utafanyikia Njiro nyumbani Kwa Mh. G Lema name mazishi ni Jumamosi. Makamanda twendeni Kwa wingi tukamtie joto, hakika sisi sote nimalejea.

Kwa hilo sawa ila angekuwa ni G lema mwenyewe tungemfukia kwa zege la kujengea madaraja hata cku ya ufufuo asitoke .
 
Hivi unapesema msiba mkubwa unamaanisha nini, mimi navyojua msiba mkubwa ni vifo vya watu wengi kwa pamoja.

Poleni sana wafiwa.
Mbona alipokufa Sheikh Ilunga wewe ulisema hapa kuwa ni MSIBA MKUBWA?
 
Kwa majonzi makubwa sana niloyonayo na kwa niaba ya familia naomba kuwataarifu kuwa usiku Wa kuamkia leo
tarehe 22/10/2014, tumempoteza mama yetu mpendwa
Taratibu za kuuleta mwili wa mama yetu
mpendwa kutoka Dar es salaam zinaendelea.
Na mazishi yanatarajiwa kufanyika siku ya
jumamosi.
Na msiba upo nyumbani Njiro jijini
Arusha.
R.I.P MAMA mzaa "CHEMA"
BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA, JINA
LA BWANA LIBARIKIWE.

source fb yake
 
Na sisi tuliombali mimi nikiwa mmojawao natoa salaam zangu za pole kwa kamanda Lema na Mke wake na wote waliofikwa na msiba huo,Nawaombea kwa Mungu awapoze majonzi na hatimaye muwe na nguvu na afya njema kuendeleza mapambano ya kumkomboa mtanzania.
 
Kwa hilo sawa ila angekuwa ni G lema mwenyewe tungemfukia kwa zege la kujengea madaraja hata cku ya ufufuo asitoke .
Dua mbaya ya kuku kwa mwewe,ndo inamfanya mwewe aishi siku nyingi.
 
Kila nafsi itaonja umauti ina lelahi wainalahi rajiun baki allaha na sisi tuwe tuna swali jamani siyo na dunia tu ni pito tuna si tajiri wa masikini
 
Back
Top Bottom