Tanzia: Lema kafiwa na mama Mkwe wake

Tanzia: Lema kafiwa na mama Mkwe wake

mwenye enzi Mungu amrehem mama, amsamehe dhambi zake kwe rehema zake ktk kristo yesu mfufuka, amen, pole kamanda!
 
Mama apumzike kwa amani, pole First Lady wetu Neema, Pole Mh. Mbunge kwa kufiwa na mzaa chema
First lady Chadema wapo wangapi? Mke wa Mbowe, au mke wa Dr.Slaa?
 
Mh, Mbunge Wa jiji LA Arusha kamanda Godbless j lema usiku Wa kuamkia leo tarehe 22/10/2014, mama mkwe Wake aliaga dunia, msiba utafanyikia Njiro nyumbani Kwa Mh. G Lema name mazishi ni Jumamosi. Makamanda twendeni Kwa wingi tukamtie joto, hakika sisi sote nimalejea.

Mods hebu weka sawa hii thread maana uzi unasema mama mzazi lakini maelezo ndani ni mama mkwe.
 
Mh, Mbunge Wa jiji LA Arusha kamanda Godbless j lema usiku Wa kuamkia leo tarehe 22/10/2014, mama mkwe Wake aliaga dunia, msiba utafanyikia Njiro nyumbani Kwa Mh. G Lema name mazishi ni Jumamosi. Makamanda twendeni Kwa wingi tukamtie joto, hakika sisi sote nimalejea.

poleni sana makamanda, tuko pamoja ktk kipindi hiki kigumu. rip mama mkwe.
 
Poleni sana makamanda Mungu amuweke sehemu stahiki...

Ila angalieni msiandamame tuu
 
Kwa hilo sawa ila angekuwa ni G lema mwenyewe tungemfukia kwa zege la kujengea madaraja hata cku ya ufufuo asitoke .

daaah! nilikuwa natokwa na machozi ghafla nikaanza kucheka hadi bosi wangu hapa ofisini akanishangaa nacheka kwa nini wakati nilikuwa nalia. wabongo bhana!!!!!
 
Hivi unapesema msiba mkubwa unamaanisha nini, mimi navyojua msiba mkubwa ni vifo vya watu wengi kwa pamoja.

Poleni sana wafiwa.

hahaha!! hata msiba wa mandela (mtu mmoja), nyerere (mtu mmoja), viongozi wa dunia walisema ni msiba mkubwa! au ni hisia za kichama?
 
Pole sana kwa kamanda Lema, mke wake na familia kwa ujumla.
 
Asante MSALANI kwa kuonyesha moyo wa huruma. Kutoa ni moyo sio utajiri. Ona wewe pamoja na mapato yako kuwa madogo yaani Buk7 per day lakini uko radhi kuchangia msiba kwa moyo mweupe. Au mkuu nawe umepata mgao ule wa Pinda tuliosikia kuwa amegeuka ATM ya chama kuu.

Usimfanyie hivyo, Mwenzio MSALANI, ana majonzi, hebu tachangie wapendwa.
 
Last edited by a moderator:
Mh, Mbunge Wa jiji LA Arusha kamanda Godbless j lema usiku Wa kuamkia leo tarehe 22/10/2014, mama mkwe Wake aliaga dunia, msiba utafanyikia Njiro nyumbani Kwa Mh. G Lema name mazishi ni Jumamosi. Makamanda twendeni Kwa wingi tukamtie joto, hakika sisi sote nimalejea.

dah mwisho wa mwaka huu na next year ni uchaguzi

r.i.p mama kwa kuwaishwa
 
Back
Top Bottom