Rusumo one
JF-Expert Member
- Oct 4, 2018
- 3,544
- 4,475
Umeambiwa amref wataenda kufanya tafiti zao za kiafya Happ tibisii then watakuja na desa hapa tusome majibuYa Kwanza Kuitaja Hapo Katika Maelezo Yako.
Umeambiwa amref wataenda kufanya tafiti zao za kiafya Happ tibisii then watakuja na desa hapa tusome majibuYa Kwanza Kuitaja Hapo Katika Maelezo Yako.
Allitwa Florence DyauliFrola Nani vile?
Umeangalia hii post ya lini amaUnaharaka ya wapi? Unashindwa kutuwekea hata picha, wengine hatumujui
Kumbe hata wewe huna card mkuu[emoji23][emoji23] miss you ..Nimeona hospitali ya mwananyamala
wote tunajua kama una kadi ya matibabu
sio rahisi kwenda mwananyamala...
Niliambiwa hata gogo alikua anakunywa sana tuNiliwahi kukutana naye mwaka jana, hata sikufikiria kumweka kwenye kundi la watu mashuhuri hata kwa ngazi ya mtaa. Tulikuwa tunapiga soga za siasa, kuna vitu sensitve aliviongea nikashtuka, alipoondoka nikawauliza wenzangu huyu nani, nilipoambiwa ni Ezekiel Mwalongo, sikuishia kushangaa bali pia nilihuzunishwa uchakavu aliokuwa nao, wanaomfahamu wakaongeza kuwa jamaa anapiga viroba hatari na ndio vilivyomchakaza. Mengine siyajui. so sad. R.I.P.
RIPEzekiel Malongo is no more... amefariki katika Hospital ya Mwananyamala usiku wa leo kwa Malaria... Nimepokea ujumbe wa Message kutoka kwa staff mwenzie wa TBC FM.
Hii nayo ukute inachangia,unakuta staff ni mgonjwa ila anagawa kinoma,mnamoitia wite,mkianza kudondoka ni mmojammoja.M.d.u.d.u. at work .! Kuna kipindi ilitokea hivi hivi tena hapo hapo .! Mzunguko wa humo kwa humo kama mswaki ndo tatizo.!