TANZIA : Chadema yapoteza kiongozi shupavu wa BAWACHA

ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,406
Points
2,000
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,406 2,000
Asante watu wa kaskazini kwa kujaliana.Mwenyekiti wa chadema morogoro kafa kwa ule mlipuko wa mafuta hamkutoa tangazo
Mfalme hakaliwi juu! Walisitisha zoezi baada ya Mh Rais kutoa pole kwa ujumla, isingekuwa jambo la busara kuona ya Mh Rais haitoshelezi
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
5,964
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
5,964 2,000
Undugu umeanza lini?
As animals,tunafanana na snail kwa asilimia 99%

Tunafanana na sokwe kwa asimilia 99.9999%

Binadamu as specie ni 100%

Katika broader sense bila kutumia truncated view wanadamu wote ni ndugu essentially!

Kama unatumia ndugu ni wa tumbo moja then unatumia very narrow lens!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
17,657
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
17,657 2,000
Rip huu ni msiba wa kitaifa kwan Tanzania imepoteza mtu muhimu sana kwa maslai mapana ya uzalendo
Mwenyekiti wa chadema mkoa wa morogoro aliyekufa kwa mlipuko wa moto wa Lori na huyo nani mkubwa wabaguzi nyie? Yule hata tangazo hamkutoa Wala kueleza kinachofuata.Wala kutoa pole kwa wafiwa
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,375
Points
2,000
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,375 2,000
Tukubali tusikubali maswala ya kifo ni ya kifamilia na kiroho zaidi, sio vyema kuya politicize
 
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
667
Points
1,000
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
667 1,000
Mwenyekiti wa chadema mkoa wa morogoro aliyekufa kwa mlipuko wa moto wa Lori na huyo nani mkubwa wabaguzi nyie? Yule hata tangazo hamkutoa Wala kueleza kinachofuata.Wala kutoa pole kwa wafiwa
Hajafa acha kukariri labda unawanga mchana
 
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
222
Points
250
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
222 250
Asante watu wa kaskazini kwa kujaliana.Mwenyekiti wa chadema morogoro kafa kwa ule mlipuko wa mafuta hamkutoa tangazo
Chadema watu wabaya sana toka Dr slaa andoke, chadema awana upendo tena kwa Wa Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,326,235
Members 509,448
Posts 32,215,479
Top