TANZIA: Buriani Mzee Moshi T.T wa Tabora

TANZIA: Buriani Mzee Moshi T.T wa Tabora

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
7,261
Reaction score
6,556
Kwa wale wasiomfahamu ni baba wa wachezaji mpira maarufu nchini akina Iddi,Haruna na hata Mrisho Moshi.

Mzee Moshi amefariki mchana wa leo masaa machache yaliopita pale hospitali ya Kairuki Mikocheni.

Marehemu amesumbuliwa kwa muda mrefu na maradhi ya kibofu.

Msiba upo nyumbani kwake Mbezi.

Taarifa zaidi zitafuata.
 
Mkuu huyu ndie yule TT wa Zamani au?
Maana kama ndie mie tangu na Miaka Sita nikisafiri na Train hasa reli ya kati namkuta.Nasikia jina tu.
Au mwingine
RIP
 
Kweli ni mzee maarufu ktk treni wa toka enzi ya E.A Railway
 
Aisee namjue sana mzee huyu
Mungu amuondolee adhabu za Kabri.

Reli ya Kati Kigoma - Dar wanamjua saaana.

Naaini humu kuna watu wenye age kama yangu watakuwa wanamkumbuka.Wazamiaji wa kwenye train ndio alikuwa kiboko yao.Hahaha akikunasa hutoki
 
Sie wako to tusiojua haya matreni ya mwendo wa kobe mada hii haituhusu
 
Pia Mzee Moshi ni baba wa kina Haruna Moshi 'Boban' na Iddy Moshi...

Hao ni wachezaji wa zamani wa Simba na Yanga...
 
Du mmenikumbusha enzi zile za umisseta uwanja wa Kazima secondary hapa Lunyamila,kule Haruna moshi,kule Idd moshi,huku Thomas Msanja,huku victor kilowoko,kule Ally Mayai hatariiiii
 
Kulikuwa na winga mmoja alikuwa anaitwa Peter Mmbando siku hiyo ilikuwa fainali ya umisseta kati ya mkoa wa Tabora na shinyanga basi kocha wetu akamuingiza huyu jamaa kipindi cha pili ile anataka kufunika kitu aalikuwa ni winga telezalitegeshewa out hu
 
Aisee namjue sana mzee huyu
Mungu amuondolee adhabu za Kabri.

Reli ya Kati Kigoma - Dar wanamjua saaana.

Naaini humu kuna watu wenye age kama yangu watakuwa wanamkumbuka.Wazamiaji wa kwenye train ndio alikuwa kiboko yao.Hahaha akikunasa hutoki

aliwahi nichapa kibao balaaaaaaa, alikuwa kwa vibao nouuuuuma_R.I.P
 
Hawa ndio wazee wetu wa zamani tuliowapenda kwa kufanya kazi zao kikamilifu....kizazi chao kinamalizika....waliopigwa vibao...na kukunjwa wametoa shukrani....RIP my old man
 
Back
Top Bottom