Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,271
- 144,425
NEWSFLASH!!
This is how serious Ngabu Complex is.
Apart from hallucinations and figments of imaginations, mtu anaingia mpaka kwenye profile yangu hahahahaaa. Kuwa ignored ni kubaya sana.
I am getting a major kick out of this.
Tahadhari tu, mimi siitwi Richard Mugizi. Mihemuko yenu itawafanya muanze kuwatukana na watu ambao hata hawahusiani na mimi kwa namna yoyote ile.
Kama kuna mtu ana hamu sana ya kutaka kunijua basi aniulize naitwa nani lakini si kubahatisha jina langu na kuishia kurusha majina ya wengine kimakosa.
This is how serious Ngabu Complex is.
Apart from hallucinations and figments of imaginations, mtu anaingia mpaka kwenye profile yangu hahahahaaa. Kuwa ignored ni kubaya sana.
I am getting a major kick out of this.
Tahadhari tu, mimi siitwi Richard Mugizi. Mihemuko yenu itawafanya muanze kuwatukana na watu ambao hata hawahusiani na mimi kwa namna yoyote ile.
Kama kuna mtu ana hamu sana ya kutaka kunijua basi aniulize naitwa nani lakini si kubahatisha jina langu na kuishia kurusha majina ya wengine kimakosa.