Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Teh teh teh teh...mama weeee

Sasa nishajua kwa nini funza anadhani mimi ndo Richard Mugizi.

Hilo jina bana ni moja ya majina feki niliyowahi kuwa nayo humu.

Nadhani ni ama niliacha tu kulitumia au liliunganishwa na hili la NN.

Ama kweli akili ni nywele na kila mtu ana zake.

Kamwe sijawahi kuja na jina langu la ukweli humu.

Kamwe.

Ndo maana nimecheka sana nilipoona kuna funza anadhani eti mimi ndo Richard Mugizi.

Kudhani Richard Mugizi [ambalo ni jina la Kihaya, nadhani] ni mimi wakati kikweli kweli mimi ni Msukuma ni sawa na kudhani Nyani Ngabu ni jina langu la ukweli.

Sasa kama kweli Richard Mugizi ni jina langu la ukweli, basi hata Jini Mapembe nalo ni jina langu la ukweli, na kadhalika.

Sikudhani funza atakuwa yuko naive na gullible kiasi hicho aisee.

Hilo jina nililionaga kwenye Spam Folder ya email yangu nikaona nijiandikishe nalo tu.....little did I know someone would fall for it hook, line, and sinker.

Kwa wanaonijua wakiona hii watacheka sana aisee. Hahahaaaa.....ID feki ya JF mtu anaamini ndo ID yangu ya kweli?

Wow! Just Wow!

Halafu sasa hilo jina nilikuwaga nalitumia kumzingua Yo Yo [sijui kapotelea wapi huyu bwana siku hizi hahahaaa].
 
Halafu nime click hizo links alizotoa funza zimenipeleka kwenye threads za mwaka 2011.

Yaani nimecheka sana.

Yo Yo alikuwa na ID ingine ya BarakaTanzania na mimi nilikuwa na ID ya Richard Mugizi.....

Alipoingia na ID ya Baraka Tanzania nami nikaingia na ID ya Richard Mugizi.....

How someone thought that name is my real name is simply comical.

Hahahahaaaaa......eti mimi ndo Richard Mugizi......

Okay, did I use that ID as one of my many IDs? You bet!

Is it my real name? Not even close.

Hata sasa hivi naweza kujiandikisha upya kwa jina la Emmanuel Kidenya wakati hata si jina langu la ukweli.

I mean, this is so silly mpaka namhurumia huyu funza kwa jinsi alivyo na akili iliyo gullible namna hii.

Kama jina feki analiamini kuwa ndo jina langu la ukweli basi that speaks volumes about his intelligence and his willingness to get hoodwinked.

Pathetic!
 
Sasa mimi natoa rukhsa kwa Bi. Funza, kama kweli mimi ndiye Richard Mugizi, aweke hapa picha yangu na ya mwanangu halafu tuone kama kweli mimi ndiye Richard Mugizi au la.

Ila save yourself some embarrassment, I am not Richard Mugizi. That's probably someone else's name and it's not cool to drag his name thru the mud just because of a mistaken identity. Not cool at all.
 
Mkuu unajiangaisha nini ? Achana nae

Nakwambia leo jamaa yako kaingia hadi kwenye profile yangu kunichunguza.

Kafukua mpaka threads za mwaka 2011 huko ambazo nilitumia IDs tofauti ambapo hakuna hata moja iliyo na jina langu la ukweli.

Ulichosema ni kweli. Anajihangaisha na anachojihanganishia hata sijui ni nini maana hakuna hata kitu kimoja anachopatia.
 
Matola hebu njoo ushuhudie huu ujuha usio na kifani.

Ati mtu anaamini kabisa moja ya IDs zangu nilizowahi kuzitumia humu zamani kuwa ndo jina langu la ukweli.

Haya ni maajabu ya mwaka!
 
Last edited by a moderator:
Matola hebu njoo ushuhudie huu ujuha usio na kifani.

Ati mtu anaamini kabisa moja ya IDs zangu nilizowahi kuzitumia humu zamani kuwa ndo jina langu la ukweli.

Haya ni maajabu ya mwaka!

Wewe ni mgeni na hizi Mulugo product?

Kuna wanaoniita mimi ni baba Samira wakati sina binti na kama haitoshi wame-upload picha heti mimi ndio huyo wanaedhani wamenipachika jina la Samuel Kiwelu na wakajifanya wanamhuwa hata mama yangu mzazi eti ni mwislamu.

Kama haitoshi wakanipa na makazi eti nakaa kimara na nashinda sinza! Hawa watu ni shida tupu.

Good thing mkuu wa kaya hii tunafahamiana na alishanisihi don't take everything serious.

Le Mutuz naye hayuko nyuma huwa nikimbana mbavu basi uniunganisha mimi eti ni kaka wa Neema Ngwilulupi, na hata Kiranga naye hajasalimika eti walikuwa wanamuita ndio John Mashaka na same time yeye ndio January Makamba.

Hao ni wa kupuuzwa, kama kuna watu wana hamu ya kumjuwa basi ni Mzee Mwanakijiji lakini mpaka leo wameambulia zero.

Wapuuze tu hao hawana jipya.

Kuna huyu mdada Mrembo by Nature niliaminishwa ndio Wema Sepetu wakati si kweli hata kidogo bali huyu ni die harder supporter wa Wema.
 
Last edited by a moderator:
Wewe ni mgeni na hizi Mulugo product?

Kuna wanaoniita mimi ni baba Samira wakati sina binti na kama haitoshi wame-upload picha heti mimi ndio huyo wanaedhani wamenipachika jina la Samuel Kiwelu na wakajifanya wanamhuwa hata mama yangu mzazi eti ni mwislamu.

Kama haitoshi wakanipa na makazi eti nakaa kimara na nashinda sinza! Hawa watu ni shida tupu.

Good thing mkuu wa kaya hii tunafahamiana na alishanisihi don't take everything serious.

Le Mutuz naye hayuko nyuma huwa nikimbana mbavu basi uniunganisha mimi eti ni kaka wa Neema Ngwilulupi, na hata Kiranga naye hajasalimika eti walikuwa wanamuita ndio John Mashaka na same time yeye ndio January Makamba.

Hao ni wa kupuuzwa, kama kuna watu wana hamu ya kumjuwa basi ni Mzee Mwanakijiji lakini mpaka leo wameambulia zero.

Wapuuze tu hao hawana jipya.

Kuna huyu mdada Mrembo by Nature niliaminishwa ndio Wema Sepetu wakati si kweli hata kidogo bali huyu ni die harder supporter wa Wema.

Hahahaa yaani nimecheka sana aisee.

Eti mtu ushahidi/ uthibitisho wake kuwa mimi ndo Richard Mugizi ni threads za zamani ambazo niliwahi kupost na kutumia hilo jina halafu baadaye likaja kuunganishwa na jina la NN [vile ambavyo mods hufanya wakati mwingine na multiple IDs].

Sasa basi, ili kuonyesha ni jinsi gani ilivyo rahisi kujiandikisha na jina lolote lile ili mradi tu halijachukuliwa bado, muda mchache tu uliopita nimejiandikisha tena kwa jina la Mugizi Richard [nimeyabadilisha tu hapo kwa sababu sikuweza kujiandikisha tena kwa Richard Mugizi] na nimekugongea like.

Nasubiri mods wanipe tu approval ya kuanza kulitumia. Sasa kweli kama mtu anachotumia kama ushahidi wake kuwa mimi jina langu la ukweli ni Richard Mugizi wakati mimi jina langu ni la Kisukuma kabisa, mtu huyo namwona kumbe ni zuzu kuliko hata nilivyokuwa namdhania hapo awali.

Icheki hiyo like niliyokupa hapo kwa kutumia Mugizi Richard.
 
Sasa mimi natoa rukhsa kwa Bi. Funza, kama kweli mimi ndiye Richard Mugizi, aweke hapa picha yangu na ya mwanangu halafu tuone kama kweli mimi ndiye Richard Mugizi au la.

Ila save yourself some embarrassment, I am not Richard Mugizi. That's probably someone else's name and it's not cool to drag his name thru the mud just because of a mistaken identity. Not cool at all.

Aise....
 
Hahahaa yaani nimecheka sana aisee.

Eti mtu ushahidi/ uthibitisho wake kuwa mimi ndo Richard Mugizi ni threads za zamani ambazo niliwahi kupost na kutumia hilo jina halafu baadaye likaja kuunganishwa na jina la NN [vile ambavyo mods hufanya wakati mwingine na multiple IDs].

Sasa basi, ili kuonyesha ni jinsi gani ilivyo rahisi kujiandikisha na jina lolote lile ili mradi tu halijachukuliwa bado, muda mchache tu uliopita nimejiandikisha tena kwa jina la Mugizi Richard [nimeyabadilisha tu hapo kwa sababu sikuweza kujiandikisha tena kwa Richard Mugizi] na nimekugongea like.

Nasubiri mods wanipe tu approval ya kuanza kulitumia. Sasa kweli kama mtu anachotumia kama ushahidi wake kuwa mimi jina langu la ukweli ni Richard Mugizi wakati mimi jina langu ni la Kisukuma kabisa, mtu huyo namwona kumbe ni zuzu kuliko hata nilivyokuwa namdhania hapo awali.

Icheki hiyo like niliyokupa hapo kwa kutumia Mugizi Richard.
Interesting...
 
Wewe ni mgeni na hizi Mulugo product?

Kuna wanaoniita mimi ni baba Samira wakati sina binti na kama haitoshi wame-upload picha heti mimi ndio huyo wanaedhani wamenipachika jina la Samuel Kiwelu na wakajifanya wanamhuwa hata mama yangu mzazi eti ni mwislamu.watakuita majina mengiiiii ilimradi tu kuguess . ila ukweli tunao wenyewe kuhusu real personality zetu. Kumbe wewe sio baba samia? My Jesus these fools must get something else to do. Hii biashara ya kukaa kubuni labda Matola ni flani, labda MBN ni Fulani imekuwa ni ukichaa

Kama haitoshi wakanipa na makazi eti nakaa kimara na nashinda sinza! Hawa watu ni shida tupu.

Good thing mkuu wa kaya hii tunafahamiana na alishanisihi don't take everything serious.

Le Mutuz naye hayuko nyuma huwa nikimbana mbavu basi uniunganisha mimi eti ni kaka wa Neema Ngwilulupi, na hata Kiranga naye hajasalimika eti walikuwa wanamuita ndio John Mashaka na same time yeye ndio January Makamba.

Hao ni wa kupuuzwa, kama kuna watu wana hamu ya kumjuwa basi ni Mzee Mwanakijiji lakini mpaka leo wameambulia zero.

Wapuuze tu hao hawana jipya.

Kuna huyu mdada Mrembo by Nature niliaminishwa ndio Wema Sepetu wakati si kweli hata kidogo bali huyu ni die harder supporter wa Wema.
Nilichogundua JF watu wanatamani sana kujuana/kufahamiana. Wanaweza hata kuja inbox kujifanya wanataka ukaribu so mjuane zaidi njenje ya JF. Ukiwa mgumu na kukataa ukaribu wao (for reasons za Uhuru Wa kuchangia humu)ndo huwa wanaanza kukuzushia.
 
Last edited by a moderator:
Haya, Mugizi Richard aka Richard Mugizi aka eti ndo jina la ukweli la Nyani Ngabu nimeingia rasmi.

Na huu eti ndo uthibitisho kuwa mimi ndo Nyani Ngabu.

Supposedly eti nina miaka 40 na kitu naelekea 50 [wakati hata miaka 40 sijafikisha] na eti sina mtoto ilhali mara zote huwa na brag kuhusu Kisura wangu humu.

Sasa eti hili jina peke yake ndo uthibitisho wa ID yangu ya ukweli.:becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:
 
Nilichogundua JF watu wanatamani sana kujuana/kufahamiana. Wanaweza hata kuja inbox kujifanya wanataka ukaribu so mjuane zaidi njenje ya JF. Ukiwa mgumu na kukataa ukaribu wao (for reasons za Uhuru Wa kuchangia humu)ndo huwa wanaanza kukuzushia.

Mimi, Mugizi Richard aka Richard Mugizi eti ndo mimi Nyani Ngabu na hili jina tu ndo uthibitisho wa jina la ukweli la Nyani Ngabu.

Habari za Jumatatu weye?
 
Wewe ni mgeni na hizi Mulugo product?

Kuna wanaoniita mimi ni baba Samira wakati sina binti na kama haitoshi wame-upload picha heti mimi ndio huyo wanaedhani wamenipachika jina la Samuel Kiwelu na wakajifanya wanamhuwa hata mama yangu mzazi eti ni mwislamu.

Kama haitoshi wakanipa na makazi eti nakaa kimara na nashinda sinza! Hawa watu ni shida tupu.

Good thing mkuu wa kaya hii tunafahamiana na alishanisihi don't take everything serious.

Le Mutuz naye hayuko nyuma huwa nikimbana mbavu basi uniunganisha mimi eti ni kaka wa Neema Ngwilulupi, na hata Kiranga naye hajasalimika eti walikuwa wanamuita ndio John Mashaka na same time yeye ndio January Makamba.

Hao ni wa kupuuzwa, kama kuna watu wana hamu ya kumjuwa basi ni Mzee Mwanakijiji lakini mpaka leo wameambulia zero.

Wapuuze tu hao hawana jipya.

Kuna huyu mdada Mrembo by Nature niliaminishwa ndio Wema Sepetu wakati si kweli hata kidogo bali huyu ni die harder supporter wa Wema.

Yessir......
 
Back
Top Bottom