Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Arusha wapo mabilionea kweli wala sio uwongo sema pia utani unachangia.
Alafu nimesoma huu uzi wengi hawaelewi ubilionea mtu anaitwa akiwa na billion moja na kuendelea kwa currency ya Taifa husika na sio eti ukishakuwa na billion za USD huo ni ulimbukeni.

Alafu billion moja ni million elfu moja na wala sio million mia moja kama Pasco alivyoandika.

Kisha ni ukweli kanda ya kaskazini wengi wa wenye pesa na wanaotambulika ni wazawa na sio wahindi na waarab kama Dar maghorofa asilimia 90 town center yanamilikiwa na wazawa na watu wanausaka haswa utajiri sio kama Dar watu kukaa na kuhesabu magari na mali za baresa usharobaro na kujiona born-town wakati mfukoni hola.

Kaskazini watu wanahaso haswa na hela inatafutwa to the maximumm nendeni mkapate maujuzi bahati nzuri kila anae bahatika kwenda kaskazini anasema ukweli japo wabishi na wenye wivu kichwa ngumu hawatakosekana.
 
Last edited by a moderator:
Haya, Mugizi Richard aka Richard Mugizi aka eti ndo jina la ukweli la Nyani Ngabu nimeingia rasmi.

Na huu eti ndo uthibitisho kuwa mimi ndo Nyani Ngabu.

Supposedly eti nina miaka 40 na kitu naelekea 50 [wakati hata miaka 40 sijafikisha] na eti sina mtoto ilhali mara zote huwa na brag kuhusu Kisura wangu humu.

Sasa eti hili jina peke yake ndo uthibitisho wa ID yangu ya ukweli.:becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:

Wewe bebi angu hebu punguza mautundu... Ndiomaana ukahamishwa kabila toka usukumani-kwa wahaya.... Ha haaa
 
Wewe bebi angu hebu punguza mautundu... Ndiomaana ukahamishwa kabila toka usukumani-kwa wahaya.... Ha haaa

Richard Mugizi in da house baby.

Teh teh teh...

Halafu kila nikiji-Google nampata jamaa mmoja toka Uganda.

Sasa sijui mimi nimekuwa Mganda siku hizi....

Majanga kweli.

Eti Nyani Ngabu ndo Richard Mugizi teh teh teh...

Kesho nikijiandikisha na jina la Joseph Mbwiliza Jr. basi nalo litakuwa jina langu la ukweli.
 
Richard Mugizi in da house baby.

Teh teh teh...

Halafu kila nikiji-Google nampata jamaa mmoja toka Uganda.

Sasa sijui mimi nimekuwa Mganda siku hizi....

Majanga kweli.

Eti Nyani Ngabu ndo Richard Mugizi teh teh teh...

Kesho nikijiandikisha na jina la Joseph Mbwiliza Jr. basi nalo litakuwa jina langu la ukweli.

Ha ha haaa siajabu kesho ikasemekana wewe sio mtanzania.... Inabidi nikuundie tume ikichunguze bebi mana tuhuma zimekua nyingi kwako
 
Arusha mabilionea wengi sana halafu wala hawana makuu wapo busy kuongeza hela kwa kujichanganya na machalii wa town, Dar madume mazima unayakuta kwenye taarabu yameweka vidole juu, wakitoka hapo wanasifia wingi wa watu walioingia na kumuona mwenye bendi ni tajiri mpaka wanamuita mfalme, hovyoo.
 
mabilionea mnawajua nyie au mnajamba jamba humu ndani, na akina eliko dangote, bill gates, halu wajiiteje. Hebu acheni kudhalilisha ubilionea
 
Hao kina Dangote ni mabilionea kwa kiwango chao na hawa wa Arusha ni mabilionea kwa kiwango chao, sasa kama Marehemu Mtui anaishi kwenye gorofa lenye thamani zaidi ya milioni 800 hapa hujajumuisha nyumba za biashara na vitu vingine kwa nini asipewe hadhi hii? Au mpaka na yy ajenge kiwanda cha saruji jamani.
 
Tatizo la vijana wa Tanzania kupinga pinga na kuponda jitihada za wenzao " eti muuza supu" nini hiyo hata umuite muuza ubuyu pengine maisha yake humfikiii hata therusi, mtu anamiliki chumba na subure anataka kumkandia mwenzie mwenye kuishi nyumba ya zaidi ya Mil. 500 , haya nyie mnaopinga wekeni vijumba vyenu tuvione au ndio umasikini jeuri
 
Mfanyabiashara Maarufu toka miaka ya 80 Mtui wa Kimory Investment amefariki Dunia.

Kimory pia ni mmiliki wa lodges kadhaa jijini Arusha ikiwemo Kimory executive na Florida In.
Nyie washenzy sana. Kwani kila mtu anayekufa Arusha ni billionaire?
 
Ha haa Ngongo! Huyo Bwana yeye ndie Transporter wa Bia za kapuni ya Sbl kupitia kapuni zake. Kadhalika ana ma estate mengi sana.
Mwaka 2007 akiwa moshi Acc ilikuwa na bilion 1.7
Mkuu huo utani sasa...hiyo ndio pesa ya kumuita mtu bilionea?
 
Billionaire kwa Arusha ni mtu mwenye magari mawili na nyumba mbili ni billionaire... Fogo ndio zaidi ya billionaire
 
Back
Top Bottom