• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tanzia: Balozi Jaka Mwambi amefariki dunia leo

Marunde

Marunde

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2008
Messages
498
Points
500
Marunde

Marunde

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2008
498 500
Kwa taarifa nilizozipata kutoka kwa mtu aliekaribu na familia hii ni kwamba, balozi mstaafu Captain Jaka Mwambi amefariki dunia leo
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,972
Points
2,000
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,972 2,000
R.I.P. former district commissioner wangu , onjama, ( ondoa ,njaaa masasi) was also your slogan
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,924
Points
2,000
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,924 2,000
DAH mwisho wa mwaka pilao la sikukuu laanza kuwa chungu ....RIP


TUTAMKUMBUKA kwa

kufanikiwa kuwazima Komando Yosso mkoa wa Kipolisi Kinondoni -Dar es Salama
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,194
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,194 2,000
RIP Jaka Mwambi. Alishawahi kuwa mkuu wa mikoa kadhaa.
Kwa taarifa nilizozipata kutoka kwa mtu aliekaribu na familia hii ni kwamba, balozi mstaafu Captain Jaka Mwambi amefariki dunia leo
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
4,967
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
4,967 2,000
R.I.P
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
18,242
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
18,242 2,000
Daaah rest.easy captain..
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
9,340
Points
2,000
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
9,340 2,000
Pole sana Jakaya kufiwa na Room mate wako Chuoni Udsm aliefikia hatua ya kubadili Jina na kujiita Jaka kutokana na Urafiki wenu

Poleni sana Wana Familia
Ina Maana Jaka siyo jina alilopewa na Wazazi wake?

Poleni wafiwa.
 
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
1,400
Points
2,000
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
1,400 2,000
Poleni sana Wana Familia.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
10,992
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
10,992 2,000
Aliwahi kuwa mkuu wa mkowa Tanga.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
25,109
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
25,109 2,000
Duhhhh...
Basi huu mwezi ukiisha, sijui wangapi watakuwa wameng'ata shuka..!!??
Apumzike kwa amani Jaka
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,156
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,156 2,000
Pole sana Jakaya kufiwa na Room mate wako Chuoni Udsm aliefikia hatua ya kubadili Jina na kujiita Jaka kutokana na Urafiki wenu

Poleni sana Wana Familia
Ndio hivyo tena nyama ya udongo
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,318
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,318 2,000
Nikiwa kanisani,tukisherekea uwepo wa Baba Askofu Ruwaichi,nikapewa taarifa kwamba Baba mlezi wa Jumuiya yetu kafariki dunia.

Ni kweli yapata week hivi ulikua unaumwa Mzee Jaka... Kijana wako nakulilia sana,machozi yangali yanamwagika kutoka kwenye macho yangu.

Mzee Jaka,umeondoka ungali bado Jumuiya yetu tunakuhitaji,hasa kwenye masuala ya ushauri wa vijana,linapokuja suala lakuoa,ulikua unauliza maswali mazuri sana kwa vijana.

Poleni sana familia ya Jaka Mwambi,pole sana Mzee Jakaya Kikwete,moja ya rafiki yako kipenzi katangulia mbele ya haki... Pumzika kwa Amani Mzee Jaka.
 
theriogenology

theriogenology

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,772
Points
2,000
theriogenology

theriogenology

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,772 2,000
Huyu alipata kuwa balozi wa Tanzania nchini Russia? Kama ndie huyu watoto wake wako very simple hawana majivuni ya ajabu...

Apumzike kwa Amani...
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
9,539
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
9,539 2,000
Aliwahi kuwa Mkuu wa mkoa wa Rukwa kipindi fulani?
 

Forum statistics

Threads 1,404,450
Members 531,617
Posts 34,454,002
Top